Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa CCM ahusishwa na njama za mauwaji ya mbunge Chegeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 3, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Maskini wee wameanza kumalizana wenyewe kwa wenyewe
    mmh kma hivi huyu jamaa kafika mbali anyway kwa ufupi tu habari kamili nunua tanzania daima ili wapate mshaara wa kulipa wafanyakazi wao

    mbunge wa ccm jimbo la busega mkoani magu mh dk titus mlengeya ametajwa kuwa mhusika mkuu katika njama za mauwaji ya mbunge wa zamani wa jimbo hilo mh chegen zilizofichuliwa na wasamaria wema hivi karibuni akiongea na gazeti la td jeshi la polisi limeoiomba na kuitaka ofisi za bunge kumuachia aje maramoja kujibu shutuma zake kwa mahojiano na jeshi hili..

    Mkuu huyo wa polisi amesema kufuatia mahojiano na waliokamatwa karibu theluthi tatu wamemtaja mbunge hjuyo kama mhusika na hivyo jeshi kuona umuhimu wa kumhoji akiwa anasubri tar 6 kesi kuanza kussikilizwa

    rco wa mwanza alipoulizwa alikiri kuitwa kwa mbunge huyo na kusema kweli tumemuita na tunasubiri kama atakuja aspikuja tunapeleka mbele hili swala kwa hao wakubwa zake akuna kuangaliana vyeo kwenye mtu anaehusika na mauwaji..kama kweli akija tutamhoji tukiona anafaa tunamuunganisha na wenzake na swala la vikao bunge linatumiwa barua..sheria aibadili ndugu iko pale pale hata awe nani...alienda mbali rco huyo
    hata yeye binfsi kanipigia kaomba anajipanga kuja mwanza alisema rco huyo na kusema anasubiri ushirikiano atakaotoa...kazi kwao ushirikiano upi aanautaka rco huyu hilindio swali langu la muhimu kwa leo

    ccm mmeanza kuuana wenyekiti wa sserikali za mitaa kule mbeya sumu inawafwata mpaka kwa wabunge mmh haya kazi ipo
     
  2. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo ni uroho na ulevi wa madaraka.
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du hii ni kali, ila kama ni kweli basi huenda chegeni kuwepo kwake ni kikwazo kwa Mlegea kufanya shughuli zake za ubunge na huenda Chegeni alikuwa ni threat tayari kwa jamaa. I know Titus personally alikuwa mfanyakazi wa TANAPA na ni kada wa CCM wa muda mrefu
     
  4. p

    pointers JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hizi dhambi nyingine mungu atusamehe sana.........kuua kwa sababu ya madaraka....
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Kisa madaraka!......kweli siasa mchezo mchafu!
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Lakini kwa mwanza kuua for anything looks a custom, tukumbuke kesi ya meya wa jiji la mwanza.
     
  7. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mwanza isomeke CCM kwani hata kule mbeya ameuawa mwenyekiti wa CCM wilaya, Kolimba, Kombe unaweza kuongezea.......JK alisema ccm hawawezi kuachiana glass za maji mezani watatiliana sumu ndiyo HAYA
     
Loading...