Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Shibuda wa Chadema amerudi CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chigwiye, Nov 20, 2011.

  1. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amini usiamini,ni jana Kikwete alipotua Dom kwa ajili ya vikao vya NEC,alipokelewa na makada wa CCM na kusalimiana nao.Nilishanga uwepo na kusalimiana na shibuda wakati wote walokuwepo hapo ni kadas wa ccm na kikwete amekuja dom kwa vikao vya kichama

    shibuda.jpg
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zitto nae alikuwepo au??
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Una uhakika hiyo picha ni jana kweli?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    wapi PAPAA MCHUNGAJI MTIKILA?
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo picha inaonekana Dr Dr hakupenda uwepo wake body language inajieleza
     
  6. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tumbiri a.k.a Ngedere naona umerudi kwa kasi.
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mh haya tena maana hata Bungeni amewaonya CCM wakae macho watajaanguka kama hawakumpelekea mbegu za pamba (ni kada kweli?) au ni CHADEMA
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni ya kweli, iko pia kwenye michuzi blog na Shibuda anaonekana kuwa viongozi wengine wa ccm! Kama CCM bado kinamtegemea Shibuda ili awasaidie kupambana na CHADEMA basi CCM ni wagonjwa kuliko tunavyodhani.
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alishatoa angalizo muda mrefu sana juu ya kurejea kwake jukwaani.
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuh kuna watu wengine wanapenda kweli kujiingiza kwenye visanga visivyo na tija.
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    mkuu mbona unadhana hivo.... kuna tatizo la kumsalimia RAIS WA TANZANIA
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Pandikizi la kutoka wapi?na nani kalipandikiza na wapi limepandikizwa?
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CCM Kikwete akipokelewa na safu ya uongozi wa Juu wa CCM
    akiwapo Mbunge wa CHADEMA John Shibuda, November 19, 2011 mjini DodomaKabla ya kuongea na wabunge wa CCm

    Mbunge wa Chadema John Shibunda akisalimiana na Rais Kikwete alipofika Dodoma kuongea na wabunge wa CCM kabla ya vikao vya CCM kuanza. Mbunge Shibuda wa Chadema akiambatana na uongozi wa juu wa CCM akishirikishwa katika hafla hiyo. Je ni usaliti kwa chama chake cha Chadema? Haya yametokea jana usiku kama inavyoonekana katika picha.
     
  14. s

    snyceng New Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa nawaambia watu si kila anayehutubia kwa jazba ni mpinzani wa kweli na ana nia njema ya kutusogeza mbele ila hawaelewi.
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mbona hiyo picha ni ya mwaka jana?
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    KIKWETE ni Rais wanchi na Shibuda ni Mbunge wa jimbo la Maswa, wakisalimiana kuna ubaya gani, au kupeana mkono kunambadilisha kuwa CCM? Some times when you have nothing to say in your mind usilazimisha kuzungumza ulilonalo katika masaburi yako.
     
  17. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ameongoza sala leo
     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mhhhhh Shibunda ..,.?
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hii picha ya zamani sana.mia
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Huyu bwana aliwahi kujiita yeye ni Drogba wa siasa za bongo. Anaendeleza kipaji chake cha kuwa opportunist kwa michezo hii anayoifanya. Kwa ufupi, ni ngumu sana kufikiria mtu kama yeye atabadilika 100%. Anakumba utamu wa system aliyoitumikia maana inasemekana alikuwa very powerful enzi hizo zenj. Iweje aende sehem akanyamazishwe na watu?
     
Loading...