Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge kwera rukwa hajawahi ona shule kama iliyopo jimboni kwake!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BONGOLALA, Oct 26, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Wana jf nimeiona shule ya mnazi mmoja-kichangani sumbawanga ktk tbc1 habari,kama kweli jk ni rais wa tanzania naomba aende huko rukwa akajionee kama kuna sababu ya kusherehekea miaka 50 ya uhuru ikiwa kuna shule za nyasi full suit,dawati ni miti,ubao ni bati duu mpaka mbunge wa jimbo la kwera kapagawa!
     
  2. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hili jamaa j.i.n.g.a kweli yaani jimbo lake alafu anasema hajawi kuona shule kama hiyo.!Sasa anawawakirisha watu gani kama hajui hali halisi ya jimbo lake. PRIMITIVE TANZANIA hey day period or darkness.
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    halafu mibunge ya Magamba inataka kuongezewa posho na mishahara, wakati hata halisi ya jimbo lake haijui.
     
  4. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,665
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    alafu lawama zote kapakuliwa diwani.....eti'diwani unafanya nini..?hakuna haja ya kuwa na diwani....'
     
  5. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mbunge anashangaza kweli ni kama baba kutomtambua mtoto wa kuzaa mwenyewe,anasema hajawahi kuona shule kama hiyo maishani wakati iko jimboni kwake? ndo matokeo ya wabunge rushwa hawajui hata mazingira ya majimbo yao,so sad
     
Loading...