Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge huyu anatafuta nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jidu, Sep 22, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ni juma la pili sasa Mbunge wa viti Maalum kutoka Mbeya Dr.Mary Mwanjelwa akijaribu kutafuta "Media Attention"toka kwenye Runinga,Magazeti na sasa kwenye blogs juu ya michango anayotoa kwa jamii mara yupo Hospitali akitoa magodoro mara sijui anasalimiana na nani,mara anatembelea wafungwa hivi nini hasa anataka kutuonyesha kuwa yeye anajali sana jamii au anampango wa kujizolea umaarufu wa kisiasa ili aonekane anafaa kwa cheo fulani!Yatosha tu kujitolea kimya kimya sio mpaka uwe na misururu merefu pamoja na waandishi wa habari kila upitapo hebu tumia elimu yako vizuri na sio kujitafutia umaarufu kwa njia hii
     
  2. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Amefanya hivyo vitu?..... kama amefanya, don't worry about it.
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    anampango wa kugombea ubunge kutipia ccm hajui kuwa MWAN'GONDA bado ana nguvu ktk jimbo la Mbeya ndani ya CCM
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    anafanya wajibu wake ndio maana anafanya hivyo..
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,897
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    one for the money,two for the show
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Si ndiyo yule mwizi wa mataulo ya Hotel kule Arusha?
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Simlaumu siasa ndivyo zilivyo ili ukubalike katika jamii(kisiasa) lazima kitu kizuri unachokifanya kiwe publicized kwa watu, mimi naweza nikatoa msaada nikawa kimya nikiamini Mungu anaona mema niyafanyayo lakini mwana siasa anataka watu wajue mema ayafanyayo, hebu jaribu kufikiria, Dr Slaa angepambana na mafisadi kimya kimya yaani angekuwa anapeleka malalamiko yake polisi kimya kimya leo hii mimi na wewe tungemfahamu kwamba ni mtu muhimu?
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    anajenga umaarufu iwe rahisi kumtoa sugu 2015,magamba wana idea za kizamani sana
     
  9. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anajiosha kutokana na wizi wa mataulo Arusha hotelini.
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sex worker
     
  11. W

    WildCard JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sio yeye tu. Lowassa, Maghufuli, Makamba Yusuph, JK, Kova,......, wote hawa hawana raha ya kuhutubia, kufanyakazi kama jamaa wa luninga hawako mbele yao. Yupo pia Zitto ambaye juzi aliandika magazeti mengi, akatembelea vituo vya redio vingi kuzungumzia ajali ya meli kule Zanzibar na jinsi TBC1 ilivyolishughulikia suala hili. Sasa hivi ni sema UONEKANE, USIKIKE na USOMEKE ati.
     
  12. V

    Victim Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Correct - African Tulip Hotel
     
  13. V

    Victim Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Very Right - and Dr of what ??
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hahahaaaaa.....!!.mia
     
  15. e

    ebrah JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani wengine hatumjui, anatoka chama gani?
     
  16. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    anatoka chama cha majambazi na yeye ni mwizi maarufu wa mataulo na maua mahotelini
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mnamwonea. Ni mahakama pekee yenye mamlaka kusema mtu ni mwizi. Kwa kweli kwa wamama wa viti maalum ni mmoja wa wanaoonekana wapo.
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijaona tatizo hapo.
    Labda useme hupendi anavyotoa misaada.
    Ulitaka taarifa zake zisipewe nafasi kwenye media na apewe nani.
    OTIS
     
  19. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo ndiyo mgombea wa ccm mwaka 2015 jimbo la mbeye mjini.....haya unayoyaona ni maandalizi tu.
     
  20. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anafanya hivyo ili kuwakaribu na Kandoro, yawezekana Mh. Kandoro akampigia chapuo ya ukuuwa Wilaya
     
Loading...