Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Hafidh Ali

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sonara, Mar 17, 2009.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbunge mzee Hafidh Ali thabit alikuwa ni refarii wa mpira kwa mika mingi lakini kumekuwa na utata juu ya elimu yake.

    Naomba kwa wale wenye kumuelewa tafadhalini tujulisheni elimu yake ya msingi hadi kufikia elimu ya juu wapi alipatia kumekuwa na maswali mengi kuhusiana na mbunge huyu inapokuja kuhusu elimu yake
     
  2. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2009
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nenda kwenye website ya bunge Bunge:: utapata taarifa zake zote za ulimu na mengineyo
     
  3. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    EDUCATIONS
    School Name/Location Course/Degree/Award Start Date End Date Level
    Kombeni Primary School Primary Education 1959 1966 PRIMARY
    Private Studies Secondary Education 1966 1972 SECONDARY
    AKILI KICHWANI MWAKO??????
     
  4. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nimesoma profile yake lakini kuna utata ni wapi alichukulia hiyo private studies kuna mtu yoyote aliyesoma nae au kuelewa ni nchi gani au mahali gani kwani hapa hakutaja jina anichokiandika ni kusema amesoma private studies kutoka 1966- 1972 ukiangalia mika huyo ni baada ya mapinduzi ya zanzibar pia kumbukumbu zinaonesha Rais wa kwanza wa ZANZIBAR mara tu baada ya Mapinduzi aliweka shule zote kuwa za serekali na kuondosha za binafsi hapo ndio uata unazidi tunaomba kwa wale wenye kumuelewa au walio soma nae watupe maelezo zaid ni kwa maslahi ya wote na vizazi vijavyo katika nchi yetu ya TANZANIA
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mzee huelewi nini, jamaa alisomea nyumbani na hakufanya hata mtihani wa private studies...ni darasa la saba huyo! walau hajajipa PhD kama Nagu
     
  6. S

    Sahiba JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwanini usimtafute mwenyewe ukamuuliza hii haitusaidii wangapi wana phd's na degree's na kazi yao kubwa wizi kaka vyeti haviongozi nenda Nigeria wanaongoza kwa wizi duniani na degree zao.muhimu hajatafuta vyeti feki hivyo tafadhali kama anavyijiheshimu na sisi tuwe waungwana tumuheshimu.

    SAHIBU
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Hivizile copa test za fifa alikuwaanafanyaje hasakwenye theory????nam maelezo ya wakufunzi wa fifa na caf??? Balaasana uswahilina kupiga domo kumemtoa...
     
  8. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Shahibu vipi Upo dhahiri hapa watu wanaongelea viongozi wa TANZANIA nothing to do with Nigeria wanageria wanaeleweka kwa Elimu yao hata wakoloni wetu waengereza wanalisema hilo kuwa hawa jamaa wanaelimu kubwa tuliwache hilo pili swali halikuja kuwa mtu anavunjiwa heshima ilikuwa ni kujuwa ukweli juu ya elimu yake umerukia mambo ya heshima unaishi ulimwengu Gani au unaishi ndani ya kukuland amka DADA/KAKA wakati wa uongozi wake waziri mkuu wa England tony alikuwa akisikikana kila mara akisema katika hutuba zake EDUCATION EDUCATION wewe unafikiri ni bure kuongelea kule au wewe ndio miongoni mwa wale ambao Mmesoma Hamkujuwa mkajifunza mkajuwa ???narudia swali Mbunge Hafidh Ali sidhani kama kweli amepata elimu ya secondary wacha tusubiri tuone wachangangia mada wengine nini wanakiona
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mhaya1:- Haka katoto kangu ka-Mugisha kamekuwa kabingwa ka kushughulikia magonjwa ambayo Madaktari yamewashinda.

    Mhaya2:- (baada ya kitambo) ... Hivi ulisema katoto kako ka Mugisha kamekuwa ka Bingwa ka kushughulikia magonjwa yaliyoshindikana na Daktari siyo?

    Mhaya 1:- Ndiyo, kalijisomea nyumbani na sasa kamekuwa kachimba MAKABURI.
     
  10. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2009
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Mkuu nashukuru sana kwa "kunivunja mbavu"..... ama kweli duniani kuna mambo.....
     
  11. S

    Sahiba JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama ni mbunge wananchi wake wameridhika nae ndio sababu wakamchagua.najaribu kukuonyesha kuwa hivyo vyeti haviongozi nchi.Matatizo yetu waafrika yanahitaji more than just education.I will tell you some of our leaders need a therapy they can just stop ufisadi/wizi.there is no education to help someone stop stealing.


    SAHIBA.
     
  12. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Private studies, my foot! Anyway who are we to say 'private studies' is not enough wakati wapiga kura maelfu na ushee wamemkubali? Hongera zake, maana private studies imemfikisha alipo, wakina sie na vyeti vya sekondari hatuna pa kuanzia. Yote maisha!
     
  13. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  14. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    kwaza jina lake kwa usahihi ni Hafidh Ali Tahir siyo Thabit, sijui kama tatizo la kuhoji elimu yake ni kwa kuwa yumo katika ile kamati ya bunge ya hesabu inayoongozwa na Mh. zito au vip?
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jibu lako hili hapa
    Soma hapa chini
     
  16. G

    Gozigumu JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 254
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Private ni Private na pia huyo Karume hakuwahi kuondosha masomo ya Private alichoondosha ni shule za kikabila. Hata hivy bora ungetueleza nini kafanya huyo mbunge kilicho nje ya sheria kwa kutumia hiyo Private.
     
  17. G

    Gozigumu JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 254
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama tatizo ni lugha basi hata maboi wa wazuingu wakati ule wakijua Kingereza na kama kuandika darasa la saba la wakati ule wakiandika vizuri kuliko baadhi yetu na digirii zetu za sasa.
     
  18. G

    Gozigumu JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 254
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Elimu ni muhimu lakini kwa kwetu bado hilo halijawa kigezo cha uongozi kwanza unaambiwa baada ya miaka ya mtu kutumia Shahada kuwa ni fake. Halafu Jamii yetu haijaliweka suala la elimu kama kigezo hasa cha uongozi kwani umesahau kuwa tumeshapata viongozi kwa michezo na burudani na Umc tu?
    Nasikia kijana DJ amechukuwa urais Madagascar.
     
  19. G

    Gozigumu JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 254
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
Loading...