Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe na Slaa kutikisa Zanzibar kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jan 28, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CDM) kesho kitazindua kwa kishindo kampeni za Uchaguzi mdogo wa Uwakilishi jimbo la Uzini ambapo chama hicho kimejizatiti kuchukua kiti hicho na kuandika historia mpya ya chama hicho huko Zanzibar.

    Taarifa ya CDM imesema vinara wakuu wa chama hicho Freeman Mbowe na Dr Wilbroad Slaa watawaongoza maelfu ya wanachama wake wa Zanzibar hapo kesho katika uzinduzi unaotarajiwa kuwa wa kihistoria.

    Taarifa zaidi kutoka Zanzibar zinasema tayari Dr Slaa amewasili tangu jana kupanga mikakati ya mwisho mwisho.Pia kuna taarifa kwamba kuna shamrashamra za hapa na pale za wafuasi wa CDM.

    Habari zaidi:Tanzania Daima.
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Pwipoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz!!!!!
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila cdm wanamoyo japo wanajua hawatashinda ila wapo tu
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunawatakia kila heri maana wemesema CDM haiwezi kulichua jimbo hillo sababu wanazitoa zimejijenga ktk udini
     
  5. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatujaja kujaribu nikufanya,Cadema na watu wake wanafanya,Serekali na Psa zao watakoma!!!!
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Spirit ya viongozi hawa wawili wa CDM inanifurahisha sana.
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    TIME WILL TELL...

    NANI ALIDHANI cdm WANGEWEZA KUWA NA WABUNGE KWENYE MIKOA MBALIMBALI NCHINI NJE YA KANDA YA ZIWA NA KASKAZINI KAMA MAGAMBA YALIVYO HUBIRI?

    chadema NI MASHINE TATA!!!
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa wasema hawatashinda ?? au mkakati umeshawekwa tayari kama Igunga sema mkuu here we dare to openly
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mungu bariki waendele vivyo hivyo hadi kieleweke
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hao wanachama wa CDM maelfu wametoka wapi zanzibar? Au mwandishi alikuwa naandika tu kujifurahisha?
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kila la kheri chadema
     
  12. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    go go go, piga kazi, mpaka wazee wa ghahawa wataelewa tu, kwamba CDM imedhamilia kuwakomboa mikononi mwa mafisadi
     
  13. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    This story, is what the fools want to hear although it lacks substance
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    usijali wala hilo lisikusumbue kwa sasa jali zaid namna jimbo litakavyo kuwa baada ya kuchukuliwa na CDM maana ukombozi wa kweli utafikia walio wengi Jali pili elimu ya uraia inayo tarajiwa kumwagwa huko hapa kifo chenu kiwadia RIP kingxvi etal
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    This story, is what the fools want to hear although it lacks substance !
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli mkuu mafanikio yote ya chama hiki yanatokana na magwiji hawa wawili ambao ni fahari ya CDM.
     
  17. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    uanachama wa moyoni siyo wa kwenye vikatasi munao wategemea
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ni mawazo yake.Na wewe jitahidi kukubali mawazo ya watu tofauti hata kama yanaboa
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe hiki ni chama cha watu wawili..nilikuwa silifahamu hili!
    Wanataka kufanya kila kitu wao, hawataki kuwapa wengine nafasi! Kwa mtindo huu chama kitakua?
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndilo tatizo wanafuasi wa mafisadi walio wengi like you hawawezi kusimamia wanachokisema
     
Loading...