Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona makanisa hayamsaidi Kikwete Katika Mgomo wa Madktari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mlanguzi, Jul 16, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [FONT=&amp]RAIS KIKWETE ATANGAZA SERIKALI KUTOA RUZUKU YA SH 60B KWA HOSPITAL ZA MASHIRIKA YA DINI - TBC[/FONT].
    tayari pesa hizi kila mwaka zinatoka ukiachilia Mbali bajeti ya Serekali ya Wizara ya Afya .Haya ni Bugando, KCMC na Mengine

    Mbona sioni dalili yoyote Makanisa kwa pamoja kuchukua hatua angalau kwa hizi hospital wanazozimiliki?
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    umeanza tena udini,hukumbuki topic yako ilifungwa?
     
  3. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona ipo ya mou inatesa jf? Au kwa sababu inafurahisha ?jee hiana faida kwa jamiii? Au kuna kitu unakificha hata uifunge?
     
  4. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulitaka wamsaidiaje? waingie barabarani na kuandamana ?
    chukulia sasa hivi wewe ndiyo kiongozi wa hizo hospital ungamsaidiaje Kikwete.
    Hebu anika mipango yako hapa tuone
     
  5. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningalihoji matumizi ya pesa za serekali na Kuunda TUME KAMA MIMI KIONGOZI WA KANISA
     
  6. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  7. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba utoe udini wako hapo , we are not interested with religion , we are interested with politics . so go to hell
     
  8. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Yaani kila post au comment iliotoka kwako ina hoja za kidini..! Au ndio mwenzetu mkate wako unautafutia kwenye aina hizi za topics..? Kuwa makini maana athari ya haya unayotumiwa nayo hayatakuacha wewe salama..
     
  9. D

    Dr Gustav Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamemsaidia kwa kumaintain waajiriwa wao
     
  10. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  11. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    makanisa siyo taasisi ya CCM kama ilivyo BAKWATA.
     
  12. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hivyo. Haijali watz?
     
  13. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kwani ameomba msaada?? Ni yule aombaye ndiye anaweza kunyimwa au kupewa. Lakini nina shaka atakubali msaada wa aina yoyote kwa sababu:

    a) Huenda hajui chanzo cha huduma duni za afya kama asivojua kwanini Tanzania ni masikini.
    b) Tumesikia mara nyingi "ameptoshwa", "ameshauriwa vibaya" nk. Anaweza akawapa wengine kazi ya kufikiria kwa niaba!!
     
  14. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwani misikiti imemsaidiaje jk
     
  15. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani inamkataba na Serekali? Makanisa unayo. ndio maana wakati wa Mkapa wakitimika vizuri tu
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Join Date : 15th July 2012

    Hii ID kaifungua maalumu kwa kazi hii.
     
  17. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lkn mkuu mbona unamakengeza? MAADA ZA DINI YAKO UNAZIFUMBIA MACHO?
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Uchapaji huu mbona unafanana fanana na wa Mtani wangu Maleria sugu (RIP)
     
  19. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,570
    Likes Received: 952
    Trophy Points: 280
    kama kuna hospital zinazomilikiwa misikiti, nadhani nazo pia zitafaidika na hayo mabilion! but ukumboke serikali imeingia ubia na hizi hospital za makanisa, kwamba pamoja na mambo mengine, inagharamia kuwalipa mishahara madaktari, bia madawa serikali inagawa pia..sehemu nyingine iliyobaki na makanisa nayo yanadili nayo, raia wote wa tanznaia wanapata huduma pale, tena wa upande wa pili ndio wengi zaidi.....
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha topic na topic vitu viwili tofauti, nia yako ni kuchafua hali ya hewa tenanimekubaini.

    Waingize kwenye huu mtego wadogo zako hapo nyumbani, propaganda za udini ni kawaida yako!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...