Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawakala wa cuf wameipigia kura ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mla Mbivu, Oct 2, 2011.

  1. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani wana jf mmeona jinsi CUF ilivyoambulia 0 katika vituo vingi Igunga. Hapa ni kwamba hata mawakala wa CUF ambao wameandaliwa na CCM hawakuipigia kura CUF
     
  2. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umesema ukweli. Huu ni ushahidi tosha kuwa CUF ni magamba B
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Inawezekana walitoka nje ya Igunga (kama ilivyofanya CHADEMA)so wakakosa sifa za kupiga kura, ila kusimamia wakawa hawana pingamizi. Lakini pia inawezekana wameipigia kura CHADEMA !!
     
Loading...