Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matractor kutoka ulaya

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kingdom_man, Nov 18, 2010.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Attached Files:

  2. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    weka bei!!
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kuna kigogo mmoja alipewa bure kama msaada alipokwenda vietnam, yalipoletwa umeibuka mradi wa kuuza matrekta wa SUMA JKT. I hope haya hayakuja kwa style hiyo
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utakuta hilo likiongozi bado linakumbatiwa katika uongozi na wanalifumbia macho kama vile hawaoni
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hiyo ndiyo tz ya ccm
     
  6. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Bei zipo katika attachments ni kwenye range ya £25,000 kwenda juu
     
  7. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yanapatikana kwa mkopo, maana naona hii bei kwa mkulima wa Tanzania.....!! Sijui?
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hii ndio bei poa kweli? au macho yangu mabovu?
     
  9. K

    King kingo JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Duh kwa hiyo bei nadhani jembe la mkono litaendelea kushika kasi
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii bei ni kwa matajiri tu kama akina Lowasa, Sumaye lakini mkulima wa jembe la mkono wa Mgeta, Matombo ni :nono:
     
  11. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ndio attachments za OP zinavyosema hivyo. OP anasahau kwamba kutokana na vipato, upatikanaji wa vipuri na ufundi, watanzania tunatumia matrekta yenye umri wa zaidi ya miaka 20.

    Ukipata Massey, Ford, Case, John Deere, Valmet etc ya kuanzia mwaka 1980 ambayo imepiga chini ya masaa 10,000 ya mzigo, inatosha kabisa kufanya kazi na matrekta haya mimi nimeshanunua na hayafiki £7000 kwa moja.
     
  12. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa wazee mujini kama nyie mnaweza mkasamehe kununua Vogue mkavuta chombo hicho. Haya matrekta ya A/C bwana
     
  13. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yaani hiyo £25,000 bado ni chini ndiyo inaanza kupaa hapo? ikiwa hujui hesabu hiyo ni tsh zaidi ya 55 milioni.
    Hii post haiko kwenye thread za jokes?
     
  15. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    What? Paundi 25,000? Tatizo la wafanyabiashara ndo hili, serikali inaondoa kodi kwenye matrekta ili watu waweze kumudu kununua ninyi mnataka super profit. Sasa hebu niambie katika hali ya kawaida unafuu uko wapi wa kuuziwa trekta kwa zaidi ya miloni 57 za TZ? wizi mtupu.
     
  16. N

    Neytemu Member

    #16
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tena kwa mkulima wa Tanzania.....sina hakika.labda kama ni wazo la kijiji kununua tena kwa mkopo wa muda mrefu
     
  17. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  18. M

    Malila JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nilifika kijiji fulani huko kusini nyanda za juu,nikasikia hadithi eti kuna mzee mmoja kijijini pale analimisha watu usiku ktk mashamba yake, hii teknolojia itabidi itumike sasa, unafika pale buguruni stand ya daladala au mwenge unafanyizia mateja ili usiku yaje kulima Bagamoyo au mkuranga.Itakuwa poa kweli tehEEeee.
     
  19. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  20. m

    matawi JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu kwa taarifa. Nimechungulia sehemu ya bei na condition ya kulipata sijaona. Tafadhali kama inaruhusu bandika na bei kabisa
     
Loading...