Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya kidato cha sita 2013.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Morxmir Mwasala, May 8, 2013.

  1. M

    Morxmir Mwasala Member

    #1
    May 8, 2013
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini matokeo yamecheleweshwa kiasi hiki?
     
  2. J

    JACKLINE CHARLES New Member

    #2
    May 9, 2013
    Joined: May 9, 2013
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa2 kila cku wanaibua habar mpya kuhuxu hlo tokeo hadi kichwa kinauma
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,751
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Poleni,
    hakuna kipindi kigumu katika maisha ya shule kama hiki
     
  4. S

    Sainno Mang'uro New Member

    #4
    May 12, 2013
    Joined: May 10, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmhhh.!!.presha imepanda imeshuka imepanda imeshuka mara 1000 mpaka sasa imerudi normal na haina hofu kwa jins tokeo llvyo chelewa.....hii hali jaman itatuua
     
  5. t

    tyganino Member

    #5
    May 15, 2013
    Joined: Mar 18, 2013
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tokeo litakuwa ni surpriiiiiiiiiseee..dd u miss mee??
     
  6. m

    mrembo wa kiafrika New Member

    #6
    May 18, 2013
    Joined: Apr 18, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafkri mckakato wa kurekebisha matokeo ya form four ndo ulosababisha matokeo ya form 6 kuchelewa.
     
  7. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2013
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 40,533
    Likes Received: 12,917
    Trophy Points: 113
    Most likely
     
Loading...
Similar Threads - Matokeo kidato sita Forum Date
Mbeya yaongoza mkiani matokeo Kidato cha Sita Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 16, 2015
Matokeo ya Kidato cha Sita 2015 yametangazwa Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 15, 2015
Matokeo ya kidato cha sita 2014 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 20, 2014
nawewe unaamini matokeo ya kidato cha sita yamechakachuliwa? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 19, 2014
Matokeo ya Kidato cha Sita ni kanyaboya! Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 18, 2014

Share This Page