Matokeo ya kidato cha pili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KALENDA, Jan 25, 2012.

  1. K

    KALENDA Senior Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Naomba mnisaidie kunijulisha jinsi gani nitapata matokeo ya kidato cha pili mwaka 2011, nasikia yametoka najitahidi kutafuta
    ili niangalie matokeo ya mtoto wangu bado sijafanikiwa.
    Kama kuna yeyote mwenye kujuwa yanapatikana kwenye web site ipi naomba anijulishe.
    Natanguliza shukurani.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huwa hayawekwi kwenye web ya wizara,mara nyng yanapelekwa shulen direct.
     
  3. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nenda kwenye shule anayosoma yatakuwa kwa headmaster au Academic teacher kwenye web utakesha unatafuta
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,545
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa mwaka jana si hayana madhara yale ya kurudia? Kama vipi mkaushie tu kwani hatarudishwa darasa
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15,421
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Mwaka huu kweli nasikia hawarudii,so mtihani ulikuwa kama test tu.
     
  6. K

    KALENDA Senior Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa majibu na ushauri wenu mzuri !.
     
  7. K

    Kanda ya Ziwa Senior Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yanapatikana ofisi ya mkaguzi elimu wa kanda
     
  8. K

    KALENDA Senior Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana.
     
  9. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    kama ni kanda ya kusini hayajatoka.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,737
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mh,kwa dar cjaskia kama yametoka,
     
  11. a

    abdirahim New Member

    #11
    Jan 5, 2013
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello jamani majibu ya form two mwaka 2012 yanatokalini
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2013
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 5,244
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Matokeo ya Form 2 itakuwa aibu ya mwaka na wasipoangalia ndilo litasababisha anguko la Magamba baada ya lile la darasa la saba....wastani wa 30 watoto wenyewe ndio wale walifaulu kwa alama 60 kati ya 250?tusubiri tuone!
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2013
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,901
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    kaka rekebisha huo mwaka 2011?? Au miwani yangu inanidanganya?
     
  14. Matti

    Matti Senior Member

    #14
    Jan 5, 2013
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena...
     

Share This Page