Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya kidato cha nne yanatisha

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MkamaP, Feb 9, 2012.

  1. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Wamefeli kweli kweli wenda kuliko mwaka jana, tembelea website ya necta au wizara.
     
  2. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ajabu siku hizi mambo yako simple sana sio kama enzi zetu, tuition hazikuwepo, vitabu ndo usiseme!Siku hizi vitabu buku mbili mbili na watoto wanafeli namna hii, lol!
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu hawa vijana miaka ya hivi karibuni walizoea sana kuchakachua, hadi ikafikia waalimu wa tuition wanafundisha mitihani yenyewe. Mie naona pale baraza la mtihani wamebana kidogo na haya matokeo unayoona ndio viwango halisi vya elimu ya shule zetu. Hata wa miaka 2 hadi 3 iliyopita wangebanwa kidogo ungeyaona kama haya ya leo.

    Sikumbuki kusikia paper yoyote kuvuja mwaka jana, labda tuwapongeze Baraza la Mtihani kwa kuongeza udhibiti na walimu wetu hawa wa Vodafasta wafanyekazi yao vizuri ndio viwango vitapanda.
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Angalia shule ya feza girls alafu angalia aliyepata dv 4 peke yake ni mtoto wa nani
     
  5. J

    Joe Elly Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    eti nani alaumiwe kwa kufeli huku....?
     
  6. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nimeangalia mkuu. anaitwa Mwana...JK. huenda ni majina tu. Kama kweli ni mwana wa mkuu wa nchi Nawapa Heko Necta na waliosahihisha. Hawakuangalia ni wa nani. Hata mkuu mwenyewe na familia yake nawapa heko hawakutoa Rushwa mtoto wao Apaishwe. Haki Bin Haki. NECTA wembe ni huo huo Pumba lazima zielee.
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wakati rais wetu anachukua uongozi hawa watoto walikuwa class five. Ni reflection ya utawala mbaya, uongozi mbaya wizarani sera duni na hafifu za chama tawala.

    Miaka mitatu ijayo mtashangaa zaidi
     
Loading...