Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Form four 2007

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtanzania, Feb 1, 2008.

  1. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 5,464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    Ni taarifa tu na baadaye mnaweza kuifuta hii thread.

    Matokeo ya mwaka huu yanapatikana

    www.necta.go.tz
     
  2. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,556
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    Thanks man, ngoja nicheck matokea ya mwanangu
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Feb 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,622
    Likes Received: 1,060
    Trophy Points: 113
    St. Mary wanaongoza kwa kutoa 10 bora kitaifa.. siri yao ni nini?
     
  4. mtuwawatu

    mtuwawatu JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2008
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaah,site ya necta iko slow sana
     
  5. A

    August JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2008
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,482
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    Ni St Francis Girls MBEYAA, Siri yao wanadai ni kusali saanaa
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Feb 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,622
    Likes Received: 1,060
    Trophy Points: 113
    mbona umenichekesha sana.. nilidhani wanaosali sana ndio wanafeli
     
  7. M

    Mwendapole Old JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2008
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh! sasa maseminari sijui watakuwa hawasali! wadada nao wanajikomboa
     
  8. M

    Mama Lao JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 344
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Go go girls! Siri ni kujiamini kuwa unaweza. Hili limenifurahisha sana kwamba watoto wa kike wameweza kutambua uwzo wao na wamefanya kweli! Bravo St Francis.
    Zamani sisi tulipoliburuza paper kule Zoo walidai eti tumeonyeshwa! Wanaume bwana wanaona sisi hatuna akili....au
     
  9. mtuwawatu

    mtuwawatu JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2008
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is there any body who knows other site which shows the results
     
  10. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,082
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 83
    We mkuu umepewa kiunganishi cha tovuti ya Umma inayogharimiwa na walipa kodi, sasa unataka tovuti gani tena?

    Mwanakijiji can you help this person?
     
  11. mtuwawatu

    mtuwawatu JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2008
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    site hii iko slow sana, labda huko sehemu nyingine, but here in middle east its really slow
     
  12. J

    Judy JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2008
    Joined: Aug 13, 2007
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama lao,
    Wanaume wana visa we acha tu, yani wasichana wakifaulu eti wameiba paper. Hii inaprove wanawake wakiamua ku utilize mind zao, they are even better than men. Braaaaaaaaaaavo St Francis,
     
  13. Nungunungu

    Nungunungu JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2008
    Joined: Feb 13, 2007
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi hawa jamaa wa Necta huwa wanachelewa sana ku upload matokeo kwenye site yao.

    Hata site maarufu za Tanedu na Wizara hawajaweka mpaka sasa.

    Kwa mwenye kujua site iliyokwisha weka matokeo atuhabarishe pls.
     
  14. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,556
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    Masanja,

    Either U are naive or a kind of Govt agent. Site ya NECTA huwa haifanyi kazi ikipayta hits nyingi, wengine tumeshalalamika mpaka kwa wakubwa lakini hawataki kuongeza bandwith.

    Ni tatizo sugu serikalini, huwa hawaendi na wakati.

    Kwa ufupi hiyo link ya results haifanyi kazi barabara!
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,577
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48

    Nahisi imekua crammed, can't get it as well.
     
  16. mtuwawatu

    mtuwawatu JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2008
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAHISI KAMA FISADI VILE!!!!!!!!!!!11
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,600
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Ni kweli hii site ya NECTA huwa ni slow sana na tangia jana walipotangaza matokeo haifunguki kabisa!

    Nadhani wana tatizo la kiufundi au badwidth yao ni ndogo sana ukilinganisha na watumiaji.
     
  18. t

    tnyasasi New Member

    #18
    Feb 1, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no i need to known now
     
  19. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2008
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 921
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 18
    Go Girls, Go Higher And Reach Your Dreams. Bravo To All Who Made It.
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 7,862
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 63
    Jamani hii thread ilitakiwa kwenda kule jukwaa la Elimu, sio hapa kwenye siasa!
    Ni mtazamo tu.
     
Loading...
Similar Threads - Matokeo Form four Forum Date
Uchambuzi Wangu Kuhusu Matokeo ya Form Four 2015 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 19, 2016
Pata matokeo form four kupitia kupitia simu ya mkononi kwa kutuma ujumbe kwenda 15573 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 25, 2014
Shule ya Dr.Slaa imejitahidi sana ktk matokeo ya form four 2013 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 21, 2014
Point za madaraja - Matokeo ya form four yako kisiasa zaidi Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 21, 2014
Continuous Assesments hutumika kikamilifu katika upangaji wa matokeo ya form four? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 6, 2014

Share This Page