Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matapeli wa mapenzi tanzania

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Jan 20, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mabinti mabinti mabinti hii ni kutoka kwa wadada wafanyakazi tanzania(wwt)
    kunawimbi la vijana especially wa chuo wanapenda kushobokea wadada wanaofanya kazi.inakuwa ni kazi kwako kumlipia ada,akae kwako.umlishe umvishe na mapenzi umpe.akimaliza chuo mapenzi kwishney
    nimeshuhudia wadada watatu wapo kwenye huu mtego.vijana wenyewe hawajatulia wala nini.kuna mdada wa kwake kampa na gari kabisa,.asubuhi wanaondoka wote hme kwa mdada anamwacha mdada job anampitia demu wake wa chuo haooo chuo kwa raha zao
    na katika tafiti zilizofanywa hapa mjini wanaume wanaopenda kulelewa ni wa iringa,songea,sumbawanga na singida. matapeli wa mapenzi.
    mimi wachaga,wapare ,wasukuma,wagita.wahaya pamoja saaaana na nyie wakuu. mimi na nyie damdam huko sumbawanga aku babu
    ila ushauri wangu kwa wanawake wenzangu
    msipende kufanya maisha kuwa magumu,sio kwamba mtafute watu wenye kipato la maisha ni popote
    msiwe na pupa kutafuta wapenzi usipanic by the way sio lazima.ishi maisha yako jinsi utakavo na sio watu watakavo. maisha ni haya haya furahia maisha
    hv utaakaaje na mtu akupi furaha moyoni?
    unaishi na mwanaume nyumbani kwako hana hata future na wewe ,kwanza anakupatia aibu kwa ndugu zako,mwenyewe si mkaaji kesho anaondoka utaweka wapi sura yako
    mimi namshukuru sana mungu kwa busara alionijalia mimi siwezi kuishi na mwanaume kinyumba iwe kwangu au kwake
    kama mwanaume ana malengo na wewe afate taratibu .huu ulimbukeni jamani unawacosti wanawake.
    mimi mwenyewe nilishawai kuwa na mpenzi loh namshukuru mungu kunitoa huko.yaani very iresponsible lakini mimi nilikuwa naona sawa tu as long tunapendana.kumbe nilikuwa najidanganya.usikae na mtu kwa kujidanganya
    take this example unavaa kiatu no 9 ukaenda shop ukakuta kiatu no 7 kizuuuri sio saizi yako kinakubana ukakichukua.nini kitatokea?
    dunia ni kubwa hii wanaume wapo kibao tulia muombe mungu.
    always mungu anajibu nothing bad comes from heaven
    have a nice wkend
    bye
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani matapeli wa mapenzi wa kike hawapo?
     
  3. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haha, kwa kifupi watu wa kaskazini wanajishughulisha eh?! Saaafi..

    By the way, mkuki kwa nguruwe. Sitaki kusema ni mara ngapi lakini jinsia KE ndio inaongoza kwa kuwatumia ME ili kutimiza matakwa yao. Iwe chuoni, makazini au mtaani! Wote tuna matatizo (ME + KE)
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wengine wake kwa waume wanapenda kulea au kutumiwa kwahiyo acha tu waendelee maana hapo ndipo furaha yao ilipo.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    viwango vinatofautiana hii yenu ni too much mkuu
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yasije kukukuta
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yakinikuta ujue nimependa kufanya hivyo. . . hamna nnachofanya kwa lazima linapokuja swala la mahusiano.
     
  8. u

    utantambua JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Smile tapeli kazi yake ni kukuteka akili, so wewe umeleta tahadhari hii lakini watch out kama watakuja kwako watakuja kwa style nyingine, na possibly wa kukutapeli hawatakua wanachuo kwa sababu hao tayari ushawa earmark ikifika zamu yako kutapeliwa wala hutajua, kiulaini tu utaingia mtegoni, si ndio maana ikaitwa utapeli. Wakati huo wewe wadhani uko katika deep love naye kwamba huyu ndio nlikua natamtafuta kwa muda mrefu yeye atakuwa anasema kimoyomoyo kudadadadeki mida ikifika tu nasepa
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mungu akusaidie iwe hvo lizzy yaani wadada wanateseka jamani namshukuru mungu kwa kunitoa huko
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante Smile tatizo kupenda ni upofu ...mwenzio ndo anaona raha anapotapeliwa
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sio lazima kuwa na mwanaume maishani mkuu thats my principle
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Ah wapi! Ni case ya mtu kuumwa na mbwa it is not news ila mtu akimuuma mbwa ....

    Thread yako yenyewe inaashiria kuwa wewe ni subscriber wa falsafa ya ME kugharamia kila kitu. Alijiimbia wa jina langu "ni lini kina dada nao watatoboka" (kama wimbo huo huufahamu m-PM Preta).
     
  13. u

    utantambua JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha nini? Kwamba sio lazima kuolewa/kuoa ama kuwa na mpenzi tu? Naona hayo ni mawili tofauti! Na la pili hapo ndio utapoingizwa mkenge coz la pili ni ngumu kuliepuka
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    kweli binadamu tunatofautiana, yaani hivi hivi namuhanga mwanaume gari?
    nampa pesa ya matumizi?
    uwiiiiiiiiiiii labda nampangia nyuma? ahahahahahahahahah

    mambo ya kujifanya nimependa sana sitaki mie........ na nilivyo mbahili hao vijana hawatonipata ng'oooo loh.......
     
  15. V

    Vasco Dagama Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuki kwa nguruwe...........

    Yaani wanaume tukihonga raha wanawake aahhhh.................
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sipo unavodhani mkuu na ningekuwa hvo nisingekuwa hapa nilipo nisingekuwa naamka saa kumi usiku.am living my life on my own
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kuwa makini first lady
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    fafanua mkuu
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    just imagine shosti
     
  20. u

    utantambua JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaona raha? Kwani wakati unatapeliwa utajua kuwa "sasa natapeliwa" hadi ufurahie? nadhani hii hujakutambua baada ya tukio
     
Loading...