Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mentor, Nov 17, 2010.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 14,450
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    Jamani nilipokuwa mdogo hii ndo ilikuwa hobby yangu maana kwa umbo langu dogo sikuweza kupigana ila ukinikosea kidogo..nitakupa neno utakaa kimya mwenyewe!
    Najikumbushia tu...(usinichukie...)

    Unataka matani..

    Nyani Ngabu
    , una bichwa kubwa mpaka shuleni ulikuwa unaitwa Headboy! twende twende..
    Fidel80, wewe umekonda mpaka ukisimama kwenye ukuta unakaa kama crack...
    Mzee Mwanakijiji demu wako amekonda mpaka akivaa t-shirt ya bluu anafanana na sim card ya tiGO..

    Asprin
    unamashavu kama mimba ya panya..

    Na wewe TUKUTUKU uso kama shamba la matuta...

    Unataka unataka..

    Mwangalie kwanza, wewe Bigirita yaani wewe ni mbaya mpaka hutumia lotion inayoitwa 'why bother!'..teh teh..

    Zak wewe ni mweusi mpaka ukirushiwa jiwe linarudi kuomba tochi...
    watu8 wewe ni mshamba hadi mara ya kwanza kupanda daladala ulianza kutandika vitambaa kwenye siti.


    PS: On a light touch...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 20,915
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 113
    Nafikiri tunajaribu kuondoa stress za uchaguzi eeehh, haya bwana taratibu tu usijemtukana mkweo, naskia mpaka vidingi vimo humu JF!!! Sijajua JK na PINDA wanatumia nickname gani bt i think ni moja kati ya ulizotaja hapo juu, Makamba yeye anatumia nickname ya Malaria sugu au ZUBEDA
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,616
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38


    sema hakyanani!
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 14,450
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    Elli acha kunivunja mbavu bana...so, wakuu wote wamo humu...
    Kwanza nlikuwa na moja la malaria sugu wacha nimpe ndo nimuombe msamaha: Una kiuno kidogo mpaka ukijifunga belt ya kijani unakaa taxi za Ilala...

    basi wacha niendelee na wewe:
    Yaani wewe ni mjinga mpaka ulienda boarding sunday school!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,771
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Mkuu uzuri wa matani yasifanane na ukweli manake unaweza sababisha mengine humu.

    Nilikuwa napita tu jamani................................
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 14,450
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    Yaani hashy kwenu ni maskini mpaka nyie hukimbiza lile gari la takataka mkiwa na shopping list!!!!!!
    ***tafa..tafa..tafa..tafa..tafadhali ndugu yangu usinichukie...
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 14,450
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    Hahah..hapo ndo ukweli ulipo lala..
    Na wewe ndugu,
    una bichwa kubwa mpaka ukipita town unapita ukifanya psss psss....
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unatisha hadi malaika mtoa roho anaogopa kukuchukua
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,616
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    uzuri tunafanya shopping!
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 9,529
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 113
    duh...
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 14,450
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    Sumba...unajisema nini..maana nakumbuka kipindi kile tu wadogo tunaishi majirani..basi namsikia mama yako akikulazimisha kula, ukikataa anakuambia, "Kula ama nikuletee kioo!!!!"
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 14,450
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    A wapi hashy..usipunguze makali: yaani nyie ni maskini mpaka dadako badala ya kutumia 'always' ye hutumia 'sometimes'..lol!
     
  13. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    yote tisa kumi hilo hahaaaaaa haaaa haaaaaaaaataaaa uh huu chwaaah......
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 14,450
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    Na wewe njiwa...yani kwenu mko wengi mpaka nduguyo wa mwisho anaitwa 'yatosha'
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,616
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    mweusi mpaka ukiingia kwenye gari linakuwa tinted
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 14,450
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    Hahaha...
    Na nyie kwenu ni wajinga mpaka mkinunua viatu vinakuwa vimeandikwa; "This way in."
     
  17. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    ngumi hizo hizo hiyo
     
  18. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Yaani nyie wajinga kupindukia nyie vikombe 2 vimeandikwa this side up...
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,616
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    sura ka unajiandaa kupiga chafya!
     
  20. M

    Munghiki JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh ure are more than a joker te te te teh
     
Loading...
Similar Threads - Matani Forum Date
Wakenya na matani yao Jokes/Utani + Udaku/Gossips Nov 30, 2015
Matani Day!!! Jokes/Utani + Udaku/Gossips Nov 11, 2012
Kama huwezi matani usifungue sawa ee! Jokes/Utani + Udaku/Gossips May 30, 2012
Matani yanayoendana na makabila..... Jokes/Utani + Udaku/Gossips Nov 30, 2011
Wauswazi wenzangu, mnakumbuka matani? Twende, twendee, twendeee Jokes/Utani + Udaku/Gossips Nov 9, 2011

Share This Page