Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali kwa Dr. Asha-Rose Migiro!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Jul 9, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,699
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    Dr. Asha-Rose Migiro, former Deputy Secretary General of UN nina maswali machache juu yako. Baada ya kusikia kwenye vyombo vya habari kuwa sasa umerudi nyumbani ukidai ili kulitumikia taifa; makatibu wakuu wengi sijui kuhusu mtangulizi wako wamekuwa international mediators. Swali no. 1: hivi ni kwa nini kwenye UN Assembly 2011 wakati Rais wa Iran Mahmoud Ahmedinejad alipokuwa anaongea ulitoka nje kama walivyofanya mataifa ya Ulaya na Marekani? [angalia video sekunde 0.00 - 0.06 na 09.45] Swali no. 2: je, kama ndio uzoefu huo ulioupata huko ukiwa kama Rais wa Tanzania sio kuwa utaumiza demokrasia kwa kuwa na serikali isiyo onesha tolerance? Swali no. 3: kwa nini umefika tu nchini na kuanza kutaka publicity ya nguvu?

    [video=youtube_share;H09nvdPF0KQ]http://youtu.be/H09nvdPF0KQ[/video]

    Source: Magazeti ya leo 9/7/2012 (Mwananchi, Nipashe n.k.)
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hijjat Asha Migiro ni empty vessel kabisa. Ni mdini sana huyo!
     
  3. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,111
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Awe muwazi kuwa kashindwa kuperform katemwa na kapewa mwingine asijisifie UN hawaangalii sura wanaangalia kazi
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mmh!...
     
  5. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Swali lingine je ameisaidije tz wakat akiwa kiongoz? ushaur namsih apumzike tu kwan akijiingiza ktk siasa ataazilika!
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu ni kama Yule dada aliyeshindwa ubunge na Kamamnda Lema kule ARUSHA
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,215
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Nchi ina vituko hii, huyu mama nae anautaka Urais! yaani baada ya haya yooote bado kweli mtu kama huyu anawaza kuwa Rais! pamoja na udhaifu woote huu...
     
  8. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Apunzike ale pensheni na vijesenti alivyovipata huko!!uroho wa madaraka unamsumbua huyu mam anaboa yaani kapigwa ban UN anataka chafua hali ya bongo,,,uroho na roho baya ya kutaka kubaka democrasia bongo.f........ck you
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Hivi mama asha bado unatamani uongozi?
    kwanini usitulie ukatunza heshima yako kama akina koffi anan
    ambao bado wanapata heshima kutokana na kutojiingiza tena kwenye
    siasa za nyumbani.
     
  10. Dijovisonjn

    Dijovisonjn JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nakereka na watu ambao always judgement zao zmebase kwny udini!
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nyamaza pambaf huyu mama kaaribu sana UN na hiyo miushungi yake
     
  12. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    under performer, wanaoperform huwa wanaendelea kufanya kazi. Lakini huku kustaafu kunakujaje? hahhahaha kweli hili ni janga jingine la kitaifa.
     
  13. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    "She is trained dog, never think for its own and alyaws obeys the order of its master".....Huu ulukua unafiki na ujinga mkubwa, Ubarozi wa Iran upo hapa Tanzania na hakuna mahusiano mabaya. She dd that for the sake of orders!

    Mtumwa wa fikra potofu na shuhuda wa kila kisemwacho bila kujenga hoja!
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mama hajastaafu UN ila kapigwa chini, Kazi haziwezi ni sawa na yule Mama Anna Tibaijuka blaaa blaaaa kazi 0
     
  15. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila aliye uzao wa uongozi wa JK ni dhaifu. Pinda, Mkulo, Maige, Chami, Nundu, Migiro, Mwakyembe, n.k wote ni dhaifu. Huyu mama Migiro bora apumzike.
     
  16. lowestein

    lowestein JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hao ndio viongozi wengi wa tz... full blaaaa blaaa tu!!! mwacheni ajaribu akutane na M4C.... a.k.a CHADEMA wamcharue hadi acharuke....
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    akatulie huko ...kwanza hii nchi tumechoka watu SOFT SOFT..tunataka majembe sura ngumu
     
  18. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    akatulie huko ...kwanza hii nchi tumechoka watu SOFT SOFT..tunataka majembe sura ngumu
     
  19. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi yangu ni macho tu!
     
  20. R

    Reub Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawezi kuwa Rais huyo, kwani kikubwa amefanya nn huko UN. sioni alichofanya ni kama zamani tu. atafute chuo akafundishe political science.
     
Loading...