Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masters scholarship to study in tanzania for academic year 2011/2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Angeloos, Jul 18, 2011.

  1. A

    Angeloos Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi,Wadau naomba mnisaidie. Natafuta scholarship kwa ajili ya masters ili kusoma hapa nyumbani kwa mwaka huu 2011/2012. Kila mwaka Utumishi huwa wanatoa Belgium scholarship kwa wanafunzi wa 'masters' wanaotaka kusoma kwenye vyuo vyetu vya hapa nyumbani lakini mpaka sasa sijazisikia zikitangazwa. Hivi, zimeshatangazwa au bado au mwaka huu hakuna?Vile vile nilijaribu kwenda COSTECH kuulizia lakini nako nikaambiwa bado hazijatoka kwa mwaka huu, zikitoka watazitangaza. Jamani naomba msaada wenu kwa yeyote mwenye taarifa kuhusu Scholarship.
     
  2. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Mkuuu TZ ni longo longo sana hasa hizo schlorship zinazotangazwa kupitia watu wa Utumishi.

    Kama vipi sio lazima usome TZ hata nje ya nchi jichanganye tu mkuu. Kuna hii hapa pia ua unaweza jaribu kama upo interested . www.nuffic.nl kila lakheri mkuuu
     
Loading...