Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini wa Mungu mimi sijui nifanyeje!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chokochoko, Oct 16, 2011.

  1. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wajameni wapendwa wa mmu nisaidieni kimawazo mie mwenzenu nimechanganyikiwa sasa.

    Tatizo langu ni kwamba nimemuomba mungu kwa muda mrefu nahitaji kuolewa bila mafanikio wadogo zangu
    wote wameolewa marafiki zangu wakaribu wote najisikia vibaya sana najiona sina maisha sina furaha ya ma
    isha mimi.

    Navyojua mimi kila mwanadamu anahaki ya kuoa/kulewa ili awe na familia sasa mimi maisha gani haya nayoishi raha ya maisha nikuona uko na watoto wako na mume wako kwakweli kuna utamu wake kuliko kuishi kwa wazazi mtu mzima sivutiwi na maisha ya kuishi pekeyangu wala sitamani tamaa yangu nikuwa na familia, kiukweli umri wangu umeenda sana mwezi ujao naanza mwaka wa 32 sasa najiuliza sijui nizae bila kuolewa? Japokuwa naona hali hiyo itanitesa baadae.

    Sina lakufanya nalia kila kukicha najiona sina thamani wenzangu wana watoto mimi sina hata wa dawa basi nimechanganyikiwa nasikia uchungu mimi.

    Nisaidieni nipeni moyo nifanyeje nimeshaomba mungu saana bila mafanikio.
     
  2. V

    Vome Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Usichoke wala usikate tamaa kumuomba Mungu, kwani kila jambo yeye ndio anapanga. Muda ukifika utafanikiwa tu.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    je wewe ni bikira????????
    probably not...

    je una sex?probably yes...

    na akina nani??????......

    how about uanze kuwaambia kila anaetaka ku sex na wewe kuwa 'unajiona huna thamani bila ya kuolewa'
    na kwamba uko 'desperate ' kuolewa by 'any means' na hutajali 'lolote lingine' ili mradi akuoe????
     
  4. k

    kibali JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana chokochoko,ungeiona ile thread yangu ingekujenga sana
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mungu hujibu kwa wakati wake usimpangie cha muhimu endelea kumwomba huku ukijithaminisha kwa wanadamu. Wengi wameolewa late wanaenjoy ilhali kuna walioolewa mapema wanajuta na kutamani kutoka. Kama umepangiwa utapata tu jipe moyo
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,576
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa uliposema sijui uzae tu,huyo unaepanga kuzaa nae si ndo muoane.32 bado kabisa watu wanaolewa na 40
     
  7. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    binti sasa hivikuolewa nikama kugombea ubunge jimbo la igunga.waliomo watakatoka na wanje wataka ingia,na mlango ni mmoja.
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    chukua magadi kilo tano changanya na pilipili kichaa nusu kilo,weka maharage yaliyo kwisha pikwa chini ya mvungu wa kitanda kwa muda wa wiki kisha changanya vyote uoge.......hiyo ni dawa ya kuvuta nyota ya kwako iko mbali sana.
     
  9. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,853
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Kwa sasa cha kufanya badilisha mfumo wa maisha, hilo linaweza kuwa ni tatizo kubwa sana!! Kwa mfano kama unapenda sana kujirusha, mlevi, na unapenda kuonekana expensive kila wakati!!

    Wanaume wengi hawapendi wanawake wenye sifa hizo hapo juu

    Kuwa karibu na Mungu wako, kuwa na maisha ya kawaida kabisa na jichanganye na watu wa aina zote!! Hakuna anayependa kuoa then atengwe na jamii dada!!!
     
  10. R

    Robert kivuyo Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole najua una maumivu cos una akili timamu co kama wazee wa kuwepowepo kwanza,i do know ur c'tuation but nakushauri jiweke ktk mazingira ya kuoleka co kutamanisha,bleave or not wapo wanaume wanatafuta wanawake wenye cfa za kuoleka wanakosa even i b4 cjakutana na wangu nime2mia 6yrs kumpata,jipe moyo na utulie mweke Mungu mbele
     
  11. S

    Sgaga Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jibu hayo maswali hapo juu siyo mnakaa kujirusha 2 na wahuini unashtuka umri umekwenda,kaka kwa kifupi siyo bikira huyo coz hizo hazipo siku hizi
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    ..jiangalie
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mapenzi pekee ndo mchezo usio na mwanzo wala mwisho. Huyu anaingia yule anatoka, huyu hana hamu yule anataka. Omba Mungu zaidi utafanikiwa ila isije ikawa mkamia maji hayaogi pindi utakapopata!
     
  14. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    siko hivyo kaka mie wa kawaida kabisa sina mashauzi , siringi wala sijisikii, siendagi kwenye starehe wala pombe sio mnywaji, nakubalika sana kwenye jamii tatizo ni hilo tuu siolewi sijui nimemkosea nini mwenyezi mungu najuuta
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Dada umenkumbusha wimbo mmoja wa dr remmy na kale ka wimbo ka tankat almas...kwa umri wa 32 mbona bado sana! Yule bib wa ufaransa mbona kaolewa akiwa above 70, we subiri tu!
     
  16. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Miaka 32 tu unakata tamaa hivo wenzako wanadunda tu, nahisi kama unapenda familia sidhani ni lazima kwanza uolewe ndio ujenge family,waweza kuwa na mpenzi wako mkapatana na kuanza family,pole sana kwa mawazo yako haya, umekosa tu mshauri ndugu yangu, kuolewa sio ishu kabisa kama unataka kujenga familia, ile ni hitimisho tu
     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dada unaonekana uko desperate sana na ndoa, kiasi ukipata mchuchu unakuwa hau concentrate kwenye kuboresha mapenzi, bali kuulizia tu ndoa, relax, let things flow....utashangaa, umri wako bado bwana
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duh,kumbe kuna wakina shehe yahaya humu
     
  19. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mungu hujibu kwa wakati wake,huwa hawahi wala hachelewi!!
     
  20. M

    MORIA JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ushauri huu haujatulia hata...akitemwa mbele ya safari?...mabinti wazuri msicheze kamari na future zenu na viumbe muwaletao duniani..
     
Loading...