Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikini TBC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Borakufa, May 26, 2011.

  1. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wakuu!

    Tido Muhando alipofanyiwa zengwe TBC wengine tulijua nini kinafuata! Shirika hili ambalo ni mali yetu sisi wananchi lilisimama katika kutoa haki japo lilikuwa likibanywa kwa njia moja au nyingine wakati wa ukurugenzi wa Tido Muhando. Kweli alikuwa na mapungufu yake kama binadamu, lakini kwa kiasi kikubwa wananchi wengi waliridhika na utendaji wake.

    Ni wiki mbili tu tangu kuteuliwa mkurugenzi mpya huwezi kuamini sifa za TBC kwisha kabisa! wanaripoti uongo mtupu na habari za upande mmoja tu. Hivi ndivyo ilikuwa asili ya TBC. Ilitumika kuwadanganya wananchi huko nyuma ili tutawaliwe wanavyotaka watawala kandamizi.

    Ninachotaka kusema hapa namshauri yule ambaye bado anafikiria kuwa eti bado anaweza kulitumia shirika la habari ambalo linaendeshwa kwa fedha zetu sisi wananchi eti kutudanganya kwa faida ya tumbo lake kama ilivyokuwa RTD na TVT. zama za zidumu fikra sahihi zilishapitwa na wakati.

    Wito kwa mkurugenzi mpya wa TBC namsihi kuachana na mpango wake wa kutuchakachulia habari kwani kufanya hivyo atakuwa analipwa fedha zetu kwa njia haramu.

    Tafakari chukua hatua!
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mfano ile habari ya nyamongo wealiyorusha bila upande wa pili,walionesha kiwango kikubwa cha kushuka kitaaluma.

    TBC wasibobadilika,watajisoma kwenye historia
     
  3. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    Hilo kila mmoja alilijua. Kibaraka mkubwa wa CCM huyu Mshana. Utamu wa TBC umeisha kabisa, kama radio uhuru ya CCM.
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mfano ile habari ya nyamongo wealiyorusha bila upande wa pili,walionesha kiwango kikubwa cha kushuka kitaaluma.

    TBC wasibobadilika,watajisoma kwenye historia


    Umeona eeh!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    TBC a dead institution!
     
  6. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Natoka sasa kusikiliza/kutazama tarifa ya habari tbc yani ni msiba, habari zote muhimu ambazo inaionyesha vibaya serikali wameipotezea duuh!!
     
  7. c

    chapombe Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hakuna KITU TENA TBC
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    TBC hawana muda. watakuwa kicheko cha dunia before december 2011.
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wataikimbia kama watu walivyo ikimbia radio tanzania muda ule
     
  10. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hv bado mna tune hiyo station?mm nilisha delete kabisa haipo kwenye luninga yangu,inanijazia channel tuu
     
  11. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kusema ukwel wameshuka kiwango sijui habar wanatafutiwa na wachina yan hamna kitu sasa ITV,STAR TV, CHANNEL TEN na MLIMAN wapo juu lakn TBC KUSHINEHI kabisa
     
  12. c

    cr9 Senior Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa bado wanadhani tupo kwenye zile enzi za RTD yaani radio moja tu wakisema wao ndiyo basi hakuna sehemu nyingine ya kupata habari. sasa watasoma na kuonyesha habari zao na kusikiliza na kutazama wao wenyewe. sisi nyumbani kwetu anaangalia baba peke yake hata mama yangu amewapiga chini na bado tunamsomesha baba naye awatose. kuna TV na radio kibao za kitaifa na kimataifa

    Tatizo lao wanadhani mabadiliko yanaweza kuiwa muda wote, dawa ya mabadiliko ni kujiandaa na kukop nayo
     
  13. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watakapo kuja elewa kuwa ukweli hauchakachuliki itakuwa too late maana hivi sasa habari yao kwisha kabisa
     
  14. l

    lugendosisty Senior Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    aibu yao wenyewe
     
  15. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    MUKAMA ALIPOANZA ZIARA MIKOANI WALIMWONYESHA KILA SIKU. Tangu azomewe kule Mara nyumbani kwao ambapo alizaliwa hawajarusha tena. Sijui kama ziara imeishia wapi, waendelee kutujuza Mzee wa gamba kafikia wapi.
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280


    Haswaaa na mimi nimeifuta juzi, nimeamua kubadilisha decoder ya easy tv baada ya kuona startimes bado inachembechembe za u tbc ccm!

    Kwakweli inakera sana kuona chombo cha umma kinatumikia chama kimoja cha siasa ilihali tz kuna vyama vya siasa zaidi ya kumi? Na zaidi inatumikia chama ambacho walipa kodi wamekikataa kwa kura halali, chenyewe kikalazimisha kwa kura za kichina pale Kijitonyama !!!
     
  17. O

    Omumura JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Joe kihampa + Clement Mshana= TBC .Shirika hili limebaki kufa, mavi kabisa na upupu ndo unaotangazwa hivi sasa.
     
  18. std7

    std7 JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Tanzania Bro.... C.C.M.
     
  19. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,326
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Sio muda mrefu toka sasa, itakuwa kama radio uhuru
    Time will tell
     
  20. F

    Froida JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Hawana tofauti na Radio Uhuru
     
Loading...