Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mark ii inauzwa mil 5.5 tsh

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kisendi, Feb 10, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    WANA JF KAMA KUNA MTU YUPO TAYARI KUNA MARK II IPO KWENYE HALI NZURI KABISA, AC POWER ENGINE YAKE POA RANGI NYEUPE
    1LITRE PER 10KM

    KAMA UNAHITAJI nitumie E-mail mkipaluka@gmail.com nitakupa number ya simu. TUPO UPANGA KARIBU NA AGAKHAN HOSPITAL

    DALALI HAPANA
     
  2. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SPECIFICATION;

    MARK TWO ZIKO NYINGI

    IKIBIDI WEKA PICHA

    kuwa serious utapata wateja
     
  3. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    Moderator, hawa watu wengine hawako serious! wanatumia muda wetu unnecessarily!! Huwezi kuweka such unsatisfactory information, inadivert attention za watu wakati hakuna kitu cha maana ameandika. Hebu kuweni makini na mambo yenu mnayofanya. Weka taarifa zinazojitosheleza hapa, vinginevyo tunakujaji kuwa haupo serious!!
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watanzania ndo maana tunashindwa vitu vingi sana. Hao waJapan na wengine wangekuwa wanauza magari kutoa nusu specification km ww naamini wangekuwa wameanzisha majumba ya maonyesho ya hayo magari. Toa a complete info on the car..... Just an advice though...........
     
Loading...