Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi na chuo vyuo vikuu Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 10, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndo juzi tumefungua na ni kua kila mtu katoka kwao hamjuani mana nimda mfupi sana na mfano ni hawa first year tayari ni bond na pairs::::hatukatai mapenzi......Ila kwa mda mfupi na tujadili pia katika elimu kuna madhara au inategemea::::::
     
  2. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtakomaje?Ntazijua tu kozi weki sapu na disco,fanyen tu usharobaro wenu.
     
  3. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Na ni kua kwa sasa kila mtu yuko juu zaidi eeeh;:::::mabinti::::kila mtu na demu wake;::ci unajua men
     
  4. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kopa tupu
     
  5. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hao mashahrobaro waambie waandae makarai ya kubebea sup
     
  6. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Kama unasoma SUA nawashauri waachane na hizi habari za mapenzi, Huwa mwanzo wa mwaka wa pili unaambatana na Vilio na kusaga meno, kutokana na matokeo ya mwaka wa kwanza. Bondi nyingi huvunjika hapo kwa wale survivors wenye mlolongo wa sup, baada ya kugundua mapenzi ndiyo chanzo cha hizo sup, na ni mungu kawanusuru wasi disco!
     
  7. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dah ushauri mzuri::::::xsana::::unacemaje mwana jf
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa...sua suasa suaso......away wapi Adness wangu weeee pale suasa club
     
  9. Biznocrats

    Biznocrats JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waache tu waige,nawaona tu wanavyoyarukia,..wapige sapu zao hizo tangu zaman,mi nawalia target mademu wa chuo,nasubiri subiri kwanza...
     
  10. M

    MICHO THOMAS BK Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujumbe umefika mkuu hizi ndo habari na hoja tunazo zitaka.
     
  11. k

    kehesa maro Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo sio mapenzi bali kama mwanachuo unajitambua kilicho kupeleka pale na muda wako unautumiaje ama ,acheni ulimbukeni
     
  12. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wakianza kupata supp wataanza kutia akili mtu chuo umefuata mapenzi au msuli? Wengine sasa ndio wamefika eneo la kujionyesa
     
  13. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Mi ndo kwanza nimepata mchuchu....
    Na kanambia eti hana mkopo!
    Sa sijui itakuaje!
     
  14. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mkuu upo chuo gani? Kama vipi mwambie na wewe huna mkopo au mwambie una asilimia 5%
     
  15. i

    issabela Senior Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha kama wewe unao mgawane bsi
     
  16. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mapenzi siyakatai.....Ila kwa mda wa wiki mmependana jamani sie twatamaniana au
     
  17. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,852
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280

    Mkuu inaonekana yalishakukuta haya mambo!!
     
  18. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Lakini ni kweli mtu mzima na mapenzi si sawa tu akiwa masomoni mana ni hitaji la body
     
  19. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mbna kawaida t mi niko mwaka wa 3 na nina mpenz na bado najua umuhmu wa masomo na nazingatia na cha muhimu ni kupima la sivyo i si mbalii inawahusu
     
  20. Chiefmweusi

    Chiefmweusi Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    duh ck ya orientation 2 nimeonav2 c mchezo yatakamoyo jaman 2ombeana manake mmhh.....!
     
Loading...