Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapenzi du!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mbelege, Jun 9, 2012.

  1. m

    mbelege Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wanajamii mpenzi wako akikutumia meseji ya kukutaka muachane kunahaja ya kuendele kumng'ang'ania?
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hakuna... just muombee kila la kheri huko aendako then chukua time yako... kwa nini muanze kubembelezana bana?
     
  3. M

    Mantisa Senior Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Too complicated
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,514
    Likes Received: 3,843
    Trophy Points: 280
    unamwambia na wewe ulikuwa unatafuta njia ya kumwambia mtemane!
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Una haki ya kujua sababu ya kuachana..hata kama haitamaanisha kumbembeleza mrudiane. Ila unatakiwa kujua sababu.
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni vema kujua sababu
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri ujue kama umekosea nini otherwise muombee heri huko aendako
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuna haja ya kuja sababu ya kuachana ili iku nyingine akitaka kurudi kuomba msamaha mrudiane basi ujue kama kweli kajirekebisha au laaaaah!!!!!!
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    yaaan namtema kama jojo
     
  10. C

    Chyd mtz New Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan kafanyaje?
     
  11. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapana kwakweli ila kama unampenda sana kuna haja ya kujua kosa lako liko wapi hadi akuache ivo huna budi kumuuliza kulikoni na sio kumng'ang'ania
     
  12. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahhaa umenikumbusha pipi za jojo
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hasira hasara na mvumilivu hula mbivu.
     
  14. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe unaonaje?kwa nlivyopokea swali lako hakuna haja kwa sababu haionekani kama limekugusa
     
Loading...