Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapacha watatu wanaoikosesha raha CCM Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Aug 2, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    View attachment 60644
    Kutoka kushoto; Alphonce Mawazo aliekuwa Diwani wa Sombetini Arusha (CCM), Ally Bananga aliekuwa Mjumbe wa Mkutano Mkuu CCM Taifa, Mjumbe na Mwenyekiti wa Mahusiano UVCCM Arusha, na wa mwisho ni James Ole Millya aliekuwa Mwenyekiti wa UVCCM Arusha.

    View attachment 60645
    James Ole Millya akiongea katika uzinduzi wa tawi la Elerai-Mbauda, jana. Tawi hilo lilifunguliwa na mwenyekiti wa CHADEMA Arusha, Samson Mwigamba mara baada ya kumalizika kwa mkutano wa hadhara eneo la Mnadani-Mbauda ambapo viongozi na wanachama wa CCM walihama chama chao na kujiunga na CHADEMA akiwemo Mwenyekiti wa jumuia ya Wazazi toka Kijiji cha Kimyaki, Kata ya Ngaramtoni na Mzee Abdalah Omary aliekuwa nguzo ya CCM eneo la Sombetini.

    View attachment 60646
    Ally Bananga akiwaimbisha Peoplez Power wananchi waliojikusanya eneo la Mianzini kusikiliza hotuba za viongozi wa CHADEMA mwezi uliopita

    "anaeweza kuzikuza picha afanye hivyo tafadhali"
     
  2. T

    Twinky Senior Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aaaah Asante sana, umenimalizia siku yangu vizuri!! be Blessed
     
  3. b

    bashemere Senior Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​vipi wewe ccm haipo tena arusha plz
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mimi niko poa tu, ofisi zao zipo bado...japo wanafanya siasa kwa kujificha, sijui wanaogopa nini
     
  5. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "the remnants" fagia, fagia, fagia.
     
  6. n

    nyanungu magena Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mabadiliko lazima yaje hata kama wakifa jombaaaaa.
     
  7. m

    mamajack JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Watasoma plate number tu,safi san makamanda!
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,089
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    Nalivyosoma kuna ka raha flan kamenijia ghafla.
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chezeya M4C.........
     
  10. mashami

    mashami Senior Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nadeclare interest nlikuwepo mkutano wa mianzini
     
Loading...