Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamilioni yachotwatwa nssf kupelekwa kwenye ajali ya meli znz.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by matongo manawa, Jul 26, 2012.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali imechota burungutu la mamiioni kinyume cha utaratibu kutoa mfuko hifadhi ya jamii
    pesa hizo ni michango ya wanachama wa mfuko huo,inasemekana serikali haina fedha.
     
  2. c

    chachu Senior Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo tunalifahamu siku nyingi na sio leo kwa ajili ya meli. Fedha nyingi ilichukuliwa kwa ajili ya ujenzi wa chuo kikuu cha dodoma na miradi mingine.
    Nachowasihi serikali msitunge sheria za kugandamiza mfanyakazi ambaye analipa kodi kubwa kwa mwaka kupitia pay ass you earn na kama mtumiaji wa bidhaa wa mwisho ni mlipa kodi kwa kila anachonunua. KODI HIZO ZINAWATOSHA. NSSF TUACHIENI NI HAKI ZETU.
     
  3. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Sijali kama hii habari ni ya kweli sababu hakuna chanzo cha habari.
    Huu msamiati wa serikali haina hela hauniingii akilini kabisa! Sasa kama haina hela hizi akiba za wanyonge ndio za kutumia?! Nachelea kuwa serikali ikishatumia kurudisha itakuwa historia maana mifano iko mingi. Na hii sheria waliyojitungia inayotukataza kudai mafao yetu kabla hatujatembea na mkongojo ndio siielewi kabisa.! Au ndio uchochoro/ simple solition serikali inatumia kufuja mafao yetu?
    Chondechonde serikali na akiba yangu ya uzeeni, tutaja onana wabaya mbeleni!!
     
  4. Zatara

    Zatara JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar, Balozi Seif Ali Iddi , akizungumza na Meneja Mahusiano wa Shirika la Hifadhi ya Jamii kwa Mashirika ya Umma (PPF), Lulu Mengele, aliyefika Zanzibar kutoa mkono wa pole kwa niaba ya uongozi wa mfuko huo na wafanyakazi kufuatia ajali ya boti ya Skagit iliyotokea Julai 18, mwaka huu. PPF imetoa hundi ya Sh. 5,000,000 kama pole.
     
  5. H

    Hon.MP Senior Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani katoa kibali hicho? Hivi vyama vya wafanyakazi vunafanya nini?
     
  6. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hela ndogo hyo wacha watoe.
     
  7. T

    Ti Go Senior Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    hiyo ndogo, wewe ukistaafu utaambiwa mfuko hauna hela. ni kujipendekeza tu
     
Loading...