Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya bill gates.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Mar 9, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Baada ya kupata msosi katika restaurant fulani,Bill Gates alimpa mhudumu $5 kama zawadi.Mhudumu akapokea ile pesa kwa mshangao mkubwa,akamwambia Bill gates;'ni jana tu alikuja mwanao hapa,baada ya kumaliza kula alinipa $500,sasa nakushangaa wewe baba yake umenipa $5 tu?!'.Bill gate akamjibu:'mwanangu hakukosea kukupa pesa nyingi kiasi hicho kwa sababu yeye ni mtoto wa mtu tajiri zaidi duniani,lakini mimi(Bill Gates) sijakosea kukupa wewe hiyo $5 kwa sababu mimi ni mtoto wa mkata kuni maskini kabisa'.
     
  2. c

    chief72 JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    big up
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhhhh,leo sijakupata kabisa
     
Loading...