Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo haya uswahilini yanakera

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Katavi, Jul 2, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Tabia ya kupiga mswaki ovyo bila utaratibu inakera sana hasa nyakati za asubuhi. Unakuta mtu kasimama barazani anasafisha meno na kutematema ovyo, na wengine wanaongea huku mswaki upo mdomoni. Akina dada wengine nao sijui vipi unakuta yupo na kanga moja mswaki mdomoni anaenda dukani au kwa jirani. Jamani tuwe wastaarabu, nimewahi fundishwa tendo la kupiga mswaki linahitaji ustaarabu na heshima kama lilivyo tendo la ndoa.......
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kumbe unaishi uswahilini?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi kuna dada huwa ananisumbua sana mlango wa pili utakuta katoka na khanga moja nyepesi inaonyesha kila kitu ndani na asubuhi hiyo unakuta kavaa chupi tu aidha nyeupe su nyekundu au nyeusi si kutiana majaribuni hivi?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ndio maana yake...!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Pole...
     
  6. samito

    samito JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    fide kwa hyo unazijua ch.p. zake zote, mpelekee zawad ya ch.p. ya blue akikuliza mwambie kila siku unatoka na nyekundu, nyeupe au nyeus so nimeona nikuletee ya blue na njano :)
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    teh teh teh!
     
  8. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa anakuja kupigia mswaki kwenye uzio wa nyumba yangu.
    Naogopa nkimwambia atasema namnyanyasa! Inabidi ukiwa uswaz usiwe na hasira za hovyo hovyo uepuke matatizo yasio muhim.
    Wengi wamechanganyikiwa na mfumo uliopo wa maisha. Umagamba magamba.
     
  9. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aisee wewe ni creative....!!!
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ndo raha na karaha za uswazi hahah hahaa
     
  11. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mwingine anapiga mswaki atafikiri anataka kujiua makelelele koooo, anakohoa kama kapaliwa, anatoa madamu dah, yaan uswazi kweli hapataki hasira, wakina mama nao asubhi asubuhi na kanga zao wengine maziwa nje yaani balaa tupu
     
  12. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha !!
    Kwani kuishi uswahilini noma?
    Hakuna majotro.
     
  13. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    ha ha ha ha uswazi raha tupu
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!! Kweli uswazi hakuhitaji uwe na hasira...
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Na kero pia..
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Uswazi soo akina mama wanashinda masaa 12 na khanga MOKO tu huku kwingine ni ndembe ndembe!! Kuna baba mmoja jirani ni mjeda, yeye ni mwendo wa tumbo wazi na kikaptura tuu, msosi anapigia nje tuu ukipita wakati anag'ata utasikia karibuuu tujumuikee.
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ingawa nakubaliana na wewe lakini hapo kwenye BOLD naomba tutofautiane kidogo..
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    vunja ukimya jirani, hiyo ni lugha ya ishara. kuna kitu anataka kukuambia ila sasa na ww unavaa sura ya kazi mno!

     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    Uswahilini bana raha sana tunashuhudia mambo mengi sana mazuri,mara shanga mara mapaja mara nyonyo,yaani ni burudani tu,uzunguni mambo mazuri kama haya huyapati.
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    duh!huyo mbaba ana roho nzuri.
     
Loading...