Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama yetu adhalilishwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Yo Yo, May 29, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Jamani wamama wetu wanaendelea kudhalilishwa...haiwezekani mama yetu kama huyu adhalilishwe kiasi hiki na sisi tunaangalia tu.....imagine watoto wake wanaangalia mama yao anavyodhalilishwa hivi jamani...inatia uchungu sana.....natoa wito wa wamama wana sheria wa kituo cha haki za binadamu kuangalia na hili sio ku deal na kesi yab Lulu tu......
    Eti wanasema walikuwa wanacheza mziki wa taarabu...sawa sasa ndio wadhalilishwe hivyo na magazeti ya udaku jamani.....
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yo Yo mbona kama amejifunua mwenyewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    au na wewe unashabikia mama zetu wapendwa kudhalilishwa hadharani aisee?
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hilo tumbo vp anakula kokoto Yo Yo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona anachekelea?
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sioni kama amedhalilishwa wakati nguo kafunua mwenyewe na alikuwa anajua fika kuwa watoto wapo pale.
     
  7. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utamu wa ngoma sharti Ucheze mama baada ya kunogewa na utamu wa muziki wa Taarabu akaamua kujiachia mwenyewe gazeti la udaku hapa lina makosa gani ????? mwanadamu unapaswa kuwa na Staha katika mambo ya dunia ya leo dunia imepanuka watu wameongezeka wengine hawaoni busara kucheza ngoma mpaka wavue wabaki watupu zote ni burudani wengine wanavaa khanga moja wanaita khanga ndembendembe au khanga moko watu wenye akilizao wanalipa pesa kuangalia hayo madudu na hao ni dada zetu tunaishi nao majumbani mwetu dada zetu mama zetu mama zetu lakini hatuwaulizi haya wayafanyayo ni mazuri kwa jamii ya Kitanzania????????????????kwa vile wao wanayafuraia wacha tuwaone kupitia mitandao ya kisasa.Mujwahuzia
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona beach wanawake wanakuwa na chupi na sidiria tu.
    Beach kuna watototo na wanaume.
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    limelewa
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo kajipa raha mwenyewe bwanaaaa!
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    lina map...a mazuri......
     
  12. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,195
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    raha ajipe mwenyewe wengine wakereke..
     
  13. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    ebwana dada Preta una macho wewe
     
  14. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Haya manguo sijui wanatia mabazee yanaficha mengi.....Uhhh....Tumbo kama mfuko wa dhambi.....no makalio kabisa...
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Kazi kweli kweli!
     
  16. A

    Aine JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ona hao watoto jamani walivyoshangaa!!!!!! Na nyie waandishi wa habari jamani muangalie na picha za kupiga kwa ajili ya public view, hiyo si haki kabisa huyo ni sawa na mama yako huenda hapo ni pombe ndiyo imem- drive kufanya hivyo, akiona baada ya pombe kumtoka anaweza kuchangayikiwa
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio, amejifunua mwenyewe. Ni sawa kuwa anajipa raha mwenyewe, lakini anachohoji Yo Yo ni je, jamii inastahili kuwa na michezo kama hii hata kama watu watakuwa wanaicheza kwa hiari ya moyo, hasa inapochezwa hadharani mbele ya watoto wadogo kama hao?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yo Yo mbona wataka kuniunganisha na magazeti ya udaku katika lawama wakati mie nimeuliza tu swali? Wala sishabikii hata kidogo udhalilishaji wa aina yoyote ile. Napata shida tu kuelewa kuwa hapo mbele ya watoto wadogo nani alimfunua huyo dada? Ni magazeti ya udaku au yeye mwenyewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    umesomeka dadake.....
     
  20. E

    ESAM JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Je kama mwandishi ni mwanamke mwenye umri kama huyo mama utasemaje ni sawana mama yake? Hapa suala la msingi ni kwamba huyo mama kajidhalilisha mwenyewe sasa mwandishi ana kosa gani kuwashirikisha wale ambao hawakuwa kwenye tukio? HAPO KAJIDHALILISHA MWENYEWE HANA WA KUMLAUMU
     
Loading...