Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama mchungaji huyu aninitesa mwenzenu.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ndibalema, Dec 26, 2011.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni mke wa Mchungaji lakini pia ni mwimbaji maarufu wa nyimbo za injili.
    Mwenzenu kila nikisikia sauti yake nakosa nguvu, mapigo ya moyo yanapiga kwa kasi.
    Nikimwona kwenye videos zake ndio kabisa.
    Ni mateso bila chuki.
    Christina Shusho wanimaliza miye.
    SHUSHO29..00.jpg
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Heshimu ndoa yake, other than that hata uchungaji ni biashara tu.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umetoa duku duku lako leo haya zidi kununua cd zake ili uburudike zaidi.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Kemea pepo hizo!
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Na Iwe Hivyo!
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Halafu we mzushi sijawahi kuona.

    Na iwe hivyo vipi sasa? Mchizi aendelee kupata vishawishi na kula kwa macho bila mafanikio yoyote?
     
  7. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani nyie mumeelewa vipi? Yeye kasema sauti yake inamkosha, siyo anamtamani kimapenzi. Watu wanaowaza ngono utawajua tu.
     
  8. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hata yeye alikuwa anamaanisha hvyo ngono. Au sio kamilgado nn?
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hivi kashaolewa!!hakika mchungaji anafaidi!loh!ule mwanya wake!!hakika kaumbika
     
  10. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kaolewa na ana watoto 3
     
  11. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    na kazee ka Tra, sio mchungaji

    Shusho na Nkone wananibariki sana
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anakusisimua, anakumaliza .... mh ebu weka wazi zaid, je ni maneno ya nyimbo zake yanakuingia akilin au kuna lingine maana wengine hapa vichwa vyetu vigum sana na pia unajua kuwa ni mke wa mchungaji
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ananimaliza kwa njimbo zake na sauti yake nzuri hasa anapoimba vesi za 'kupaa'.
    Natamani nimkodi angalau aje anakuja nyumbani kwangu atuimbie mimi na familia yangu, nitafurahi sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkeo atakubali aje akuimbie nyumbani kwako???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa hako kazee ka TRA kama unavyokaita, katakubali kweli kuona mke wake hapa?
    na kwamba kuna jamaa anammaliza?
    hatari jamani!
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mmh nimeona hii clip yake!

    Waimbaji wa Gospel siku hizi unashindwa kujua kama ni dini kweli au ni wapo kibiashara zaidi!
    Bora salama, tutakutana huko huko
     
  17. WISE BOY

    WISE BOY JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 788
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Vp kama angekuwa mkeo halafu mtu kavutiwa nae wakamzungumzia namna hii??? its good to express your feelings but that is limited. Anyway, hilo ni pepo unahitaji maombi.
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ongea naye fresh..shida yako si kuchapa!
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kumbe ameshaolewa,naupenda ule wimbo wake wa 'wakuabudiwa'...unanibariki sana.
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani, mi sijaelewa anammalizaje aisee!!!!Una maanisha unataka kumuoa au unataka tamtam tu? Km kumuoa its too late....na km ni tamtam zote ni sawa hata unayopataga hauka tofauti tena waweza kuta uliyoizoea ndo nzuri kuliko ya mama mchungaji......teh
    Ila shemeji asijue unampenda Shushu.
     
Loading...