Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malkia wa Uingereza, nini kazi zake?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Ziroseventytwo, Sep 2, 2011.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    WanaJF, nikiri tu kuwa hapa jamvini mimi ndo mtu ambaye kielimu nipo chini sana.

    Pamoja na hayo nimejifunza mambo mengi kupitia hapa JF. Hakuna siku ambayo nimeacha kupita hapa JF.

    Tafadhali, mtu anayejua kazi au shughuli za kila siku za malkia wa Uingereza anijuze, tafadhali, tafadhali msinibeze, tumia kiswahili, kiingereza sitaelewa sana.
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    1 - kupigiwa saluti na kuandaa dhifa za kitaifa
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni mkuu wa nchi ya uingereza.
    Zamani ufalme ulikuwa na nguvu ila kwa sasa umebaki kama heshima tu bila kuwa na maamuzi kwenye serikali.
    Chama kikishinda uchaguzi malkia ndio anakipa idhini kitengeneze serikali.
    nchi 16 zinamtambua kama kiongozi wao.
     
  4. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mkuu umesema vema, shughuli zake kiutendaji kila cku ni zipi? Ana ofice? Ofisi yake inafanya shughuli/kazi ipi/zipi?
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,538
    Trophy Points: 280
    God save our queen!utumwa mwingine bwana.Malkia ndo Raisi wa Uk.
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Malkia hana nguvu kiutendaji na kimaamuzi kama nilivyosema...amebakia kama nembo tu ya nchi ya uingereza.
    yeye anaishi Buckingham palace.
    mwenye nguvu kiutendaji ni waziri mkuu ambae ndio mkuu wa serikali.
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa Jumuia ya madola
     
  8. m

    mbweta JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Queen= gadafi= mugabe
     
  9. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mkubwa! Yote mliyosema,wewe na wachangiaji wengine hapo juu nayajua. Nachotaka kujua kwa mfano,akiamka asubuhi anaenda wapi? Au kama anawasaidizi wake wanafanya kitu gani? Wapi? Hapohapo burkinham palace au anaenda/wanaenda wapi? Ana mshahara? Au posho?.... Mko wapi wajuzi wa mambo?
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu majibu uliyopewa ndio hayo na yanajitosheleza sana...siku hizi hana mamlaka kikatiba so yupo yupo tu bila majukumu mazito ya kiserikali zaidi ya kushauri nk.
    Ndio maana ni mkuu wa nchi 16 kama nilivyosema...katika hali ya kawaida mtu mwenye jukumu la kuongoza nchi 16 si ungekuwa wamsikia akitoa maamuzi kuhusu mambo mbali mbali ya nchi hizo? ila uongozi wake ni wa heshima zaidi ndio maana humsikii.
    makazi yake kama nilivyosema ndio hapo buckingham na hata shughuli kama chakula cha jioni na viongozi wengine anafanyia hapo pia.
    Suala la posho na mshahara hiyo habari haipo wazi mkuu ndio maana hata hapa nchini hujui rais anapewa mshahara na posho kiasi gani.
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Naona huridhiki na maelezo unayopewa,hebu ngoja tusubiri hao wajuzi wa mambo unaowataka.
     
  12. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ni mvivu na mpenda ukuu ajabu. Hajawahi kubeba kitu chochote zaidi ya nguo mwilini mwake, anafanyiwa kila kazi ikiwemo kula anatafuniwa ye anameza tu. Na akijamba anapewa pole kwa kazi ngumu! Kifupi cheo chake ni janga!
    Mengine wataongeza wenzangu!
     
  13. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Ok mi naona wengi wamejaribu kutoa maelezo.. ila kwa kifupi mi naona Malikia wa uingereza au aina ya cheo alichonacho waingereza wameamua kukibakisha iwe ni kama moja ya kumbukumbuku za kitaifa na aina flani ya chombo cha kuitangaza inchi kimtindo... kwani wamemuondolea nguvu nyingi za kisheria na utendaju... tofauti na inchi zingine zenyewe wafalme na akina malkia ambao wana nguvu ya kiserikali.. kwa uingereza ni kama chombo cha utaliii tu.. ili ukienda kule uhakikishe huondoki mpaka uende kwenye mtaa anaoishi na ww ukirudi useme ulifika kwenye mtaa anaoishi malikia.. na chochote utakachoambia anatumia aua kafanya malkia utakipiga picha au kusimulia. so mi naona kama yupo kwa ajli ya utaliiii tu kwa taifa
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,170
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Malkia wa u.k ana act kama ceremonial leader..yeye ni kama alama ya muungano baina ya nchi zinazounda united kingdom..hii inamaana hana nguvu ya kutoa maamuzi juu ya serikali..waziri mkuu ndio kiongozi wa serikali.
     
  15. m

    mbweta JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Malkia anaendeshwa na matukio tu hakuna kaz nyingine afanyayo.
     
  16. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    nakubaliana na wewe kabisa mkuu, na malikia aondoke anafuja kodi za wananchi wa nchi husika, au kwakua ni mzungu inaonekana sawa tu!!
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,556
    Likes Received: 9,374
    Trophy Points: 280
    Hii link inakupeleka katika kazi anazofanya Malkia kila siku, unaweza itafsiri kwa google kama kiingereza kinakupa tabu: The Queen's working day
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    kilema wa akili
     
  19. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    unamaanisha nini? Kilema wa akili nani? Mimi au malikia? Kama una maanisha mimi,utakuwa hujanitendea haki.
     
  20. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
     
Loading...