Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAlaria sugu ni nani naomba ufafanuzi???

Discussion in 'Celebrities Forum' started by samirnasri, Jan 1, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wana JF tangu nimejiunga nimekua nikiona contributions nyingi zinagusia neno malaria sugu. Je has it got something to do with mradi wa sugu wa malaria or? Naomba chimbuko ya neno hili na sababu zinazopelekea neno malaria sugu kutokea mara kwa mara kwenye michango ya watu.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ungekua makini ungeshagundua!Ni memba kama wewe!
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Suguuuuuuuuuu?
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,820
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Samirnasri,

    Malaria Sugu pia hufupishwa MS ndiye Rais wa JF
    Akipita yeye, members wote wa JF hupaswa wasimame kumpigia salute.(ki aina aina)

    Ni mcheshi, mpenda watu, ana watani wengi humu JF
    Anaposafirishwa na Mods, watu hum-miss sana.

    Inavyosemwa humuJF ni kuwa mara nyengine huwa anatokea katika mavazi ya mtu wa kawaida na mara nyengine huwa katika official suit.
    Msalimie tu, atakuitikia.
    Ni mmoja wa members wanaouchangamsha ukumbi.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,679
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Malaria Sugu? umesahau kua upo home kwa great thinkers na sinkers? MS anaangukia kwenye the later, hapa bana wote, wagonjwa, vichaa, wazima kidogo, wazima sana, wote tumo humu humu!
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Anayeongoza kwa pumba humu ndani.
    Man with the most pumba in the year 2010.
     
  7. W

    We can JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Basi achongewe NGAO ya PUMBA, kisha atoe anuani yake na JF wakampe. Tupendekeze jina la Ngao hiyo....

    Mimi naanza na 1. MS mshindi wa kuandika Pumba JF 2010
     
  8. M

    Mutu JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni organization,team,ya vibaraka kwa kazi maalum ,ya kutetea mafisadi kwa njia ya pumba na yatokanao
     
  9. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,501
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Malaria Sugu,

    Umekuja kwa sura mpya ukitafuta watu waseme wanakuelewa vipi? Wengi wameishasema lakini wewe ni mwakilishi wa mafisadi hapa jamvini!!!

    Tiba
     
  10. G

    Godwine JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kada wa chama cha waliopinduliwa(mapinduzi)
     
  11. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    I like the thread, kwa kweli inachekesha watu wanvyomfahamu Mr. MS

    Saminasri: Ubaya wa Malaria Sugu ulivyo huko mataani ndivyo ulivyo hapa JF, nakushauri kabla hujafungua thread yoyote hapa JF angalia initiator ni nani ukiona jina Malaria Sugu usifungue kwani waweza kuishia kutukana na kula BAN
     
  12. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huyo, malaria sugu,jeykey wa ukwel, daresalam na ali kombo wote ni walinda ufisadi na udini, wanatengeneza uselss threads kutuchukiza,nilipewa warning letter from MOD,kwa sababu yao.sisomi na wala sijibu thread zao.
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,929
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Nadhani huwa unakuja mara chache sana hapa jamvini. Nenda SEARCH kwenye SEARCH USER andika Malaria Sugu utapata ni nini!
     
  14. A

    Aine JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anayesababisha wana JF kuchangia sana kuliko mtu mwingine iwapo atatoa comment yoyote au akitoa post yoyote, kwa maneno mengine he is a funy man!!!!!!!!!!!!!!:angry::angry:
     
  15. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkuu nikiwa nataka kurefresh mind huwa napitia threads za MS kwakweli jamaa badala ya kuniudhi hubaki natabasamu na kuamini kweli binadamu tunatofautiana..ila yote ndani ya yote jamaa ana ujasiri wa nafsi!
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,972
    Likes Received: 5,077
    Trophy Points: 280
    Kichefuchefu na chukizo la jamii forums.
    Majina mengine anayayoyatumia ni nonda, jeykey, dar es salaam, charity boy na mengine mengi.
    Ni zuzu kabisa, atakuboa tu.
     
  17. N

    Nonda JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,820
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    mkuu,
    hapo kwa uhakika umekosea. tena kama ni muungwana uombe radhi.
     
  18. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ..................... sijawahi kukgongana na wewe "Mzee wa Tae kwan do" may be na wewe una Identity nyingi ! Lakini kwa njia moja au nyingine kama madongo yalikuwa yanakupata .................... gumuia tu !:dance:
     
  19. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi ugonjwa huu ndo nauskia leo, Ok.:A S-confused1:
     
  20. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nlikuwa najiuliza uko wapi?nafikiri kashapata jibu.
     
Loading...