Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaria Sugu Hatimaye Amkubali Dr. Slaa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mr. Zero, Oct 12, 2010.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,815
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kumfuatilia MS na nimegundua kuwa ni mpenzi sana wa Dr. Slaa may be posho anayopata upande wa pili ndiyo inamfanya asitoe msimamo wake hadharani. Ukiangalia kwa undani thread zake nyingi anazoleta ni za kusaidia kupandisha chart ya Dr. Slaa zaidi ya kumbomoa na hana thread yeyote ya kumsaidia JK na CCM kwa ujumla.

    MS na wezako karibuni kwenye mapambano. Dr. Slaa for Prez!!!!
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    .....that's right!! sio MS peke yake tu...wapo wengi sana ambao wanaendekeza matumbo...wanahofu ya kufa njaa wakitoka CCM ila ukweli ni kwamba mioyo yao haipo CCM ila matumbo yao ndio yapo CCM. Likely MS akaikomboa nchi yake toka kwa kibaraka wa ukoloni mamboleo (Neo-colonialism) JK (BA) kwa kumpigia Slaa (PhD).
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    JK (BA)

    ha! ha! ha! haaaaaaaaaaaaa!

    Unasema kweli? Hana PhD???

    Sasa inakuwaje anaitwa 'Dakta'?

    Yelewi!!
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    hata mimi nililigundua hilo mapema sema malaria hajitambui
     
  5. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Amepata dawa Mseto ya JF
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Malaria Sugu mpambanaji kwelikweli; hebu fikiria, hiki ni kijiwe cha Chadema n amekuwa akipigana peke yake bila kuchoka. Nafikiri baada ya uchaguzi; awe majeruhi au mshindi, atabakia kama shahidi wa kampeni ya mwaka huu!
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hahahaaahahahahahaa kumbe mmegundua wengi...!! mi nlimshtukia mapema sana !!
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naona anaogopa kunusha hii thread kwa kuwa atakosa posho kwa kinana lol
    mbona hachangii humu? hehehe
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    umepatia mwana, na mimi nilikua nahisi kama vile kakaa kimrema mrema hivi???
     
  10. M

    Mzee Busara Senior Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malaria sugu ni kama kinyonga anabadilika umbo lake kila wakati. Hawezi kumpigia debe Dr Slaa.
     
  11. M

    Mzee Busara Senior Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malaria sugu, Afadhali umejitokeza mwenyewe, wewe ni mkereketwa namba moja wa CCM, huwezi kuhama kirahisi hivyo. wewe ni mbu sugu huna dawa ya kukuua bado.
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    ni habari njema! karibu maralia
     
  13. M

    Mzee Busara Senior Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenena sugu, bado ni zamu ya CCM kutawala.
     
  14. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    zamu ya ccm kuingia msituni
     
  15. M

    Mzee Busara Senior Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malaria sugu nakutabilia ushindi wa CCM, wewe ni mpambanaji namba moja hapa jamvini. Kikwete atakaposhinda wewe utakuwa shahidi wa haki katika kupambana na watu wengi kisha ukashinda. Nakupongeza sana kwa kusimamia jambo unaloliamini.
     
  16. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Malaria Sugu kwakweli huwa unaleta burudani sana humu JF, ndio maana ukikosekana kidogo tu members wanaanza kuulizana ulipo. Umekaa kisanii (burudani) zaidi.
     
  17. coby

    coby JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uzuri wako MS ni mmoja tu. U like to keep keep JF hot ndo maana unarusha madongo ambayo ww mwenyewe unapingana nayo ilimradi tu unafurahi kuona how people do react! Kuna falsafa inasema ukitaka ujue watu wanawaza nini basi wabishie hata kwa jambo wanaloungana na wewe kuliamini kwa 99.99%. Well and good
     
  18. Kesa

    Kesa Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malaria Sugu ni mfurukutwa wa CCM lakini ni Mkereketwa wa Dr Slaa kwa sababu kutokana na ustaarabu wake hawezi kukubali kuongozwa na mtu ambaye anajipachika U-Docto ki holela bila hata aibu wakati anajua kwamba ana Bachelor!! Baba wa Taifa alimkataa Idd Amini kwa kuwa naye alionyesha u hooligan na kujipachika msururu wa titles: Field Marshal, Doctor, Conqueror of the British Emperor, DSO nk. Hii ni tabia ya viongozi hohe hahe!!!
    Malaria Sugu pona kwa kunywa ALoevera kama mseto haikuponyeshi
     
  19. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,815
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Siasa siyo mpira wa Simba na Yanga mkuu...................!!!!

    Tatizo lako huna hoja za kumteea mkuu wako. Kosa mnalolifanya CCM ni kutafuta hoja za kubomoa upinzani kwa wananchi badala ya kutafuta hoja za kuwajenga kwa wananchi. Anyway, afanyabiashara walishawateka, sasa hamuwezi kujikwamua tena...Uhuru wenu ni tarehe 31 October.

    Chagua Slaa, Chagua Upinzani!!!
     
  20. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    nyie wote hapo juu nani ana malaria sugu, kulikuwa na maana ya kuanzisha hii? coz hamtafika mwisho.
     
Loading...