Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namuomba Malaria Sugu asome hii kabla ya kupost thread

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zak Malang, Oct 28, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi: Baada ya kufikiri sana thread anazotoa Malaria Sugu na aliases zingine za ID zake humu JF, nimegundua kwamba thread hizo zina mwelekeo mmoja tu – ati-Chadema, anti-Slaa, anti-Christian etc.

    Sijamsoma ndugu yetu huyu kuandika thread kuhusu habari nyingine. Hivyo basi namuomba asihangaike sana kufikiria thread zijazo – kwani anaweza kuwa anachukuwa moja katika hizi nilizoweka hapa chini kila mara anapotaka kuweka thread.

    Mie nadhani nimemtendea haki katika vichwa vya habari vya thread hizo maana ndivyo haswa anavyovipenda:


    1. Ninavyoamini, Dr Slaa bado ni padri kisirisiri

    2. Kwa nini Chadema bado wana ndoto ya kushika nchi?

    3. Udini uliwaangamiza Chadema uchaguzi 2010

    4. Jamani Lissu siyo mtoto wa padri?

    5. Makanisa na Chadema ndiyo watasababisha janga nchini

    6. Rasimu ya MoU ya 1992 iliandaliwa na Dr Slaa akiwa bado padri

    7. Zitto akipona ataachana kabisa na Chadema

    8. Ukiingia mwaka 2012 wimbi la wafuasi wa Chadema watakikimbia chama

    9. Sioni namna Dr Slaa atakwepa kumfika yaliyomfika Mrema

    10. Viashirio vyaonyesha asilimia 80 ya Wabunge wa chadema watapoteza ubunge kabla ya 2015

    11…….


    12…..

    Mnaweza kusaidia kuongeza hiyo orodha.
     
  2. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    12. JF inafadhiliwa na Ubalozi wa Roma kumdhalilisha JK
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    13. Chadema wakishika madaraka watachoma misikiti yote na kufuta Uislamu
    14. Slaa alazimisha CHADEMA kuchangia mamilini kila mwezi kujenga shule za kikatoliki
    15. Katiba ya CHADEMA ilitengenezwa na Kanisa Katoliki kwa Ushawishi wa Dr. Slaa
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Duh! Mzee wa Madevu! Sijawahi kuvunjwa mbavu kama leo.
     
  5. F

    FredKavishe Verified User

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumjadili huyo mtu mnapoteza muda kashashindikana'
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba mnitoe ushamba,humu jls(jukwaa la siasa) mara nyingi naingia kwa kuperuss tu na kudadiss nini kinajiri anga za siasa bongoland (nchi ya kusadikika iliyojaa asali,maziwa,zaabu,mito,niko,almas,uranium,kopa......)maana viwanja vyangu vya kujidai ni mmu. Embu nijuzeni who is malaria sugu,mara ya mwisho kapima kaambiwa ana malaria ngapi?
    Malaria sugu eh kama unavinjari ubaazi huu endelea midhali ni jukwaa lako la hiyari,ukimaliza karibu mmu,huko ni bariiiiiidi,burudani kwa kwenda mbele,nyegera waitu.
     
  7. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Eh!Taahira jingine hilo
     
  8. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hovyoooo.....!
     
  9. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160

    Ndevu si mzigo=Malaria Sugu

    My Take:
    Malaria Sugu aka Ndevu si mzigo katika Promo tu hapo!!
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ila mumemsaidia sana yeye atafanya editing na kujazia nyama za uongo
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Hapana. Hii inaweza kum-put off huyo mjamaa maana yeye alidhani anajua huu tu, kumbe kuna wengine zaidi yake. naomba wanaJF mzidi kutoa michango mingine ya headlines mpaka akome kabisa huyu mbu.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    haya ya huku tuwaachie wenyewe, twenzetu kuleeee kwenye jukwaa letu
     
  13. b

    bichwamaji Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh! Dunia ina mambo
     
  14. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Ngoja Niende jukwaa la Mambo ya Kikubwa..
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Natabiri: MS atatokomea kwa muda flani hivi halafu atarudi kivingine. Msisahau kuwa wakati hapa kati kati alibadilika kidogo. Hata hivyo nakiri hii ni kiboko kwake!
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    umeona eh,halafu kuna uzi wa The Boss wavulana vs wanaume,hatujaumalizia,twenzetu bana.
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lakuvunda hilo.......................
     
  18. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnamawazo mazuri,ila ndo adith za kusadika
     
  19. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hii kali ya kufungia mwezi!
     
  20. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakuu,

    Malaria Sugu kafufuka. Lakini amejibatia jina jipya mlanguzi japo mtu hafichi asili. Topiki yake ya leo hii hapa:


     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...