Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makumira wakosa nafasi za uwalimu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tinaalfred, Jan 21, 2012.

  1. t

    tinaalfred Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wa jamii forum cha kushangaza serikali imechagua wanafunzi 6 wa shahada ya uwalimu katika chuo cha makumira kati ya watu 400 kweli ni umakini
     
  2. N

    Neyelvis Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana,hii ni kukosa umakini kwa wapangaji. Labda awamu ya pili itakayotoka mwezi wa tatu watawapanga kuweni wavumilivu.
     
  3. B

    Baba Dorcas Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatukuwa mia 4 tulikuwa mia 2.8 tu, naomb nikusahihishe mtoa mada.
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu Baba D una maana gani kusema 2.8? Nawe haukupangwa mkuu? Nakumbuka kuna tangazo moja la kazi nilipost ukasema ungeomba mdau wangu poa mimi nimepangwa Kigoma mwenzenu nami nawaombea mpangwe haraka wadau wenzangu
     
  5. B

    Baba Dorcas Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap, nam ni mmoja wa waliowekwa pending, bt mim bahat yangu nshapata job, naenda kuanza tr 1feb. Nazid kuwaombea washkaj zangu nao wapate ajira!
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    All the best mkuu
     
  7. G

    Gbm New Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikisha sana,ila msikate tamaa
     
  8. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [JFMP3][/JFMP3] next round mwez wa 3
     
Loading...