Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makomandoo wa Bongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Dec 8, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomba kujua kama hawa makomandoo ni kama wale ambao huwa nawaona kwenye video.

    Kuna mmoja nilipanda nae daladala la posta G/mboto na pale begani pameandikwa kabisa komandoo ,,, ,,,, ,,,.

    Sasa napenda kujua mafunzo yao ni kama yale yenyewe kabisa? yani yani yani kabisa yani .....wanauwezo ule wa ukweli kabisa yani kama komando john zile yani?
     
  2. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,269
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ndo wenyewe lakini bado sana hawafikii wale wa marekani wenye uwezo wa kupigana sehemu yeyote iwe baharini ,chi kavu au angani
     
  3. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi they hide themselves as MPs. Ila kitu cha kuangalia sana ni zile kofia wanazovaa. Nyekundu ni redi beret ambao wanatofautiana na wale wenye nyeusi, amphibians. Wote ni makomandoo. Ubora wao unategemea mambo mengi ikiwemo msosi na vinywaji wanavyokunywa. Ukinywa gongo ukaruka na parachute, si utajitapikia mpaka uchanganyikiwe.
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kaka jamba zile muvi za kina komandoo john zisikutishe ukafikiri kuwa makomandoo wana ujasiri ule.Rambo mwenyewe alishakiri kuwa yeye ni mwoga wa kufa vibaya sana.
    Naamini kabisa kuwa na makomandoo wetu wapo fiti kabisa ila tatizo ni vitendea kazi kama vya wenzetu.
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Komandoo ni komandoo tu
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acha uongo,wenye kofia nyekundu na MP,wenye kofia ya zambarau ni makomando,wenye kofia nyeusi ni kikosi cha mzinga,mabomu,vifaru,wenye kofia za kijani ni askali wa miguu,wenye kofia za brue bahari ni askari wa anga nk.
    Hata hivyo makomando utofautia kwa alama ya bawa kifuani kuna wenye nusu bawa na kuna wenye full bawa na kuna wengine ni mabawa ya kuonesha urubani,hapo upo?
     
  7. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,774
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    li jeshi lisisile!
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mi naongelea hasa maujanja ya kwenye shughuli, kama vile kupita kwenye moto, kushusha kipondo cha kiteknikali kabisa, kucheza na vyombo vya kivita,,mfano kumpiga kabali piloti na yeye kuongoza ndege,,kubembea kwenye mkia wa ndege afu anasavive mpaka anaenda kumteka rubani.
     
  9. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Wengine hatujui zambarau na nyekundu....na nyeusi wapo amphibians hilo sio uongo. Kwani uongo unaupima kwa mizani gani? Maana usiseme tu bila kuwa na facts.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ila bado sana hawajawafkia Team 6 commandos.
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Nalila na masumanda komandoo Kalalaa,hao ndio makomandoo wa bongo
     
  12. R

    Renegade JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    KKJ
    Hawa Jamaa wako fit sana, niliwahi kuona Coverage ya mazoezi yao mwaka jana kwenye Maadhimisho ya JWTZ Kupitia Kituo cha TBC, Ilikuwa nzuri na baadhi yao walihojiwa pia.
     
  13. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,765
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    umechelewa sana ungekichafua ili uone mziki wake ungepata majibu mazuri, mambo ya kina commando kipensi ni sinema tu!
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa Komando JIDE na Komandoo Hamza Kalala
     
  15. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hatujawahi pata inshu hapa bongo ya kuwatumia tuone kama kweli wako fii kama wenzao huko nje. But I know watakuwa fit coz kama ni training wanatapa kama hiyo ya kwa Obama. So let be assured wako fit.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mkuu Ruhazwe JR hajakosea,ila mwenye full bawa ni rubani.
     
  17. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh:) Ebwana asante sana kwa kuniafurahisha katika siku ya leo yenye mvua hapa Dar es Salaam!! Maana nikijaribu kumfikiria askari wa miavuli akuwa anaruka toka angani (parachuting) akiwa kanywa gongo...KIBOKO!!!!!

    Sasa hawa wa kwetu hii ration wanayopata ya DONA KWA KAUZU wataweza kweli kutwangana kungfu na AL SHABAB waliokula mirungi na handasi iko juu???
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mkuu isije ikawa uliyoyaona ni kwa ajili ya TV show!

    Mbona akina kanumba wanaweza kuigiza kwenye majumba na magari ya kifahari?
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo neno,naona kijana ana amini kwamba wanaweza kuvunja tofali kwa mkono haaaa wapi ni for TV only,yale matofali ni mchanga mtupu ule,kekundu kekundu
     
  20. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    unaposkia komando haijalishi nchi anayotoka.., uwezo wake ni wa hali ya juu sana,, sasa kwny huo uwezo wa juu wanapishana huko kutokana na task na specialization..., kwa mfano navy seal team 6, ni wataalam wa counter-terrorism, lakn hapo hapo kwny navy seal commandos wapo specialised kwa tactics nyingine...,

    Hapa tz, zamani commandos alikua for general purpose, lakn ikaonekana kuna haja ya specialization ndo maana saivi kuna marine commandos pale navy,, wanasomea china

    Pia kuna airborne, hawa wanakua na bawa moja lakn wanafanya mafunzo mengi kama infantry commandos na haja ya kufanya hivyo ni kwa sbb wanakua deployed behind enemy lines, wanafundishwa kufanya kazi kwa vikundi vidogo lakn kwa ufanisi mkubwa

    Kuna programme ilioneshwa tbc last year, ungeamini kua jamaa wako fiti..., watu wanavunja tofali kwa vichwa, watu wana uwezo wa kuruka gari.., in short wapo fiti....

    Na unapolinganisha na wa nje, makomando wetu wengi wanapata mazoezi nje ya nchi...., katika kikosi maalumu kinachosafirisha sana wanakikosi basi ni 92kj(sangasanga)...,

    Commandos wetu wanavaa maroon beret au kwa kiswahili rangi ya damu..., wako tayari kutoa damu yao kwa taifa,

    Mm binafsi nimeshashuhudia wanalala wima wanaegemea ukuta!!!

    Hawa watu wako fit kweli, they are pushed to the boundary na hapo 92 mazoezi ya vikwazo au ya kimapigano ni live fire, ukifanya masihara unarudi maiti
     
Loading...