Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamada wapya wa CHADEMA wapokelewa katika tawi la UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by marx, Nov 7, 2011.

  1. m

    marx Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wapya wa mwaka wa kwanza 1 st degree na postgraduate candidates wa CDM wamekaribishwa rasmi leo katika tawi la UDOM Chadema, tayari kwa kazi ya Ukombozi. Vivaaaaaaaa. Chadema mpaka kieleweke.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana wakuu. Je, kuna ka-picha?
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hongereni Bw. sisi tunasubirikikao cha kuvuana magamba halafu ndiyo tuangalie hayo mengine
     
  4. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ongereeeni saaana Vijana kazeni buti
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Badala ya kuwashauri wakaze buti katika masomo yao ili waje kuwa na maisha yao, unawashauri wakaze buti kushabikia wanasiasa wanaonufaisha matumbo yao. Kweli mpo mnaotumia masaburi badala ya ya kichwa.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Chembe na chembe mkate huwa!
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawa ni Watu wazima. Kuwashauri kuhusu shule ni sawa na kumshauri mtu ale chakula. Acha Ushamba wewe. Hata sisi wengine tumepitia huko huko na tulikuwa Wanaharakati na tumetoka na degree zetu safi.
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    sasa mtoto wa 1st year aanze kushabikia siasa ..... atafika mbali kweli ... siasa ni dirty game ... mi na washauri wapige kitabu uchaguzi ukifika wafanye maamuzi sahihi
     
  9. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    una mawazo kama ya ccm!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Fanyeni kilichowapeleka chuo.
     
  11. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Picha tafadhali.................
     
  12. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote tumewamark wataungana na kina mwakibinga muda si mrefu
     
  13. n

    nyopa84 Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ki ukweli CCM inaogopa vijana hasa wasomi sababu walifikiri UDOM itakuwa ngome yao ya kuwateka vijana, lakinI kumbe UDOM sasa ni kama waasi wa Bhengazi wapigania haki na uhuru.

    Na ndio maana kila siku zengwe huwa zinaundwa kwa watu waliokuwa wanajulikana kama nguvu ya umma na hata wale waliosimamishwa kutokana na mgomo wengi wao ni wafuasi wa chadema ambao wengine wanakaa off compus na hata hawakuhusika hata chembe.

    Lakin cha kujiuliza kama siasa zinakatazwa vyuoni mbona unapo ingia chimwaga unakuta bango la ccm. Mbona nape alikuwa anakuja tena mpaka hostel sasa anakuja kufanya nn wakati yy sio kiongoz wa serikali.?
     
  14. n

    nyopa84 Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na siasa pia coz man is a political animal by nature na wanasoma siasa pale acha wa practice. BIG UP vijana.
     
  15. n

    nyopa84 Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha dharau ww 1st yr sio mtoto wengine tuna familia zetu hapa shika adabu yako.
     
  16. n

    nyopa84 Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo kaz yenu mliyotumwa kupeleka vi memo kwa kikula. Anyway haki itapatikana tu braaa.... Mpaka sasa mwakibinga ni shujaa. Na hizo njaa zenu watawavua tu ch**pi kule utawala mpya mnako jipendekeza.
     
  17. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 581
    Trophy Points: 280
    Chuo kikuu si mahala pa kujifunza tu yale yaliyoandaliwa kwenye mtaala.
    Chuo kikuu ni mahala ambapo watu wanapata fursa ya kusoma na kujadili mustakabali wa jamii na taifa lao.
    Hapo juu penye nyekundu naona dhana yako kuhusu wajibu wa wasomi wa vyuo vikuu ni dhaifu sana.
     
  18. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Twanga kotekote, big-up
     
  19. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nani kakwambia siasa ni dirty game. Read and see what Gandhi, Mandela and Luther did. Was it a dirty game?
     
  20. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo umepotoka, hivi ni kweli mtu mpaka anakwenda chuo kikuu bado atakuwa mjinga kiasi cha kukumbuswha wajibu wake? Hii ilikuwa zama za long time sana watu wanasomeshwa na vijiji nya ujamaa. Wakati sisi tunaingia first year tulikuwa na watu wazima kibao na mmoja alikuwa mfanya biashara maarufu mwenye utajiri mwingi tu sasa sijui huyu utamshauri nini maana maisha anyajua vizuri na amekuja kuongeza ufaha tu binafsi
     
Loading...