Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya sensa yatoka walimu nafasi chache sana.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kitaeleweka, Aug 1, 2012.

  1. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Najina ya watu walioomba nafasi za sensa majina yao yamebandikwa leo sehemu mbalimbali ninataarifa za mpwapwa huku walimu wamepata wachache sana esp wa sekondari sijui ndo tunakomolewa na mgomo au wameamua tu mimi binafsi na wenzangu wa5 hakuna aliyeona jina lake na walisema hizi ni nafasi za walimu zikibaki ndo wengine watachukuliwa sasa mbona imekua tofauti?


    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  2. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,726
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    mcjali mshara wenu uko palepale hata kama ni kidogo...tuachieni kidogo wadogo zenu na vijana walio maliza vyoo vikuu angalua wapate hela ya sabuni....
     
  3. A

    African teacher Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waalimu wengi hatuna habari na hiyo kitu,Mapinduzi daima,mpaka kieleweke
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Pamoja sana.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mliwatangazia mgomo wakadhani hadi kwenye sensa
     
  6. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Hivi hamjui kwanini walitangaza watu wengine tofauti na Walimu?

    ¤Waliona kuwa ikiwa Walimu watagoma, mpaka siku ya Sensa Vijana wachukue nafasi zao kuliko zoezi la sensa kuharibika...
     
  7. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu tangu mlipofumbuliwa macho na kuanza kutambua udhalimu wa serikali msidhani urafiki wenu na serikali unaendelea, mkitaka hiyo sensa bas sameheni madai yenu yote na muahidi hamtogoma hata msipolipwa mishahara miaka 2
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Wana wasiwasi wakati wa sensa mnaweza kugoma.
     
  9. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Si mligoma.
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Dar pia hakuna kitu ila HATURUDI NYUMA. Mgomo unaendelea.
     
  11. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jiungeni na wale waliogomea kuhesabiwa
     
  12. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Nahisi wamewachukua wachache ili wasije wakavuruga zoezi zima la Sensa.
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapana shida, kwani miaka yote huwa kuna sensa!??
    Kitaeleweka tu,vinginevyo darasani
    itakuwa hivi:
    a) 1 + 3 = 13
    b) 73 - 3 = 7
    c) 3 x 3 = 333
    d) 7 x 2 = 77
    Na kwenye physics usiseme,kila
    formula itakuwa reciprocal.
    That will be our plan B for us
    science teachers.
    SIPATI PICHA KWA NDUGU ZANGU
    WA HISTORY,'BINADAMU WA
    KWANZA ALIKUWA MBWA'...TWENDE
    KAZ...!
     
  14. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hata kama umeamka vibaya inabidi ucheki tu, asante mkuu umenichangamsha kwa post yako!!!!!!!!!!
     
  15. Imany John

    Imany John Verified User

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ngoja nimuulize shemeji yako wa chalinze kama kapata,maana aliniaid atanitumia fungu.
     
  16. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sio kugoma tu mkuu, wana wasiwasi hawa ndugu zetu wanaweza wakapotosha takwimu, kwa mfano wanaweza wakaongeza idadi ya watanzania kuonesha kuwa nchi inawalipa kodi wengi!
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    hapa ndo inaitwa kukomoana.
     
  18. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata wasipotupa hiyo deal cc hatuachi kugoma kujipendekeza kulishapitwa na wakati we shall fight for our rights no matter what. Tena ndo wanazidi kututia hasira.

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  19. A

    Anold JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mnacheza nyie kieleweke wapi wakati mkuu wa nchi kashasema pesa hatoi? kuna kada za kugoma zinazoweza kutikisa kama madaktari, wanajeshi n.k sio walimu, mshajiachia siku nyingi mpaka mkatoa kauli mbinu kuwa ualimu ni kazi ya wito!!!!! acheni kutafuta matatizo!!!!!
     
  20. t

    tan 90 Senior Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahaha umenichekesha hujui tu.
     
Loading...