Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa:serikali ya visasi,kinyongo,fitina,majungu nk yanyima walimu kusimamia sensa!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by matongo manawa, Aug 10, 2012.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali imefanya kioja kingine kwa kuwapiga chini walimu kusimamia zoezi la sensa
    tofauti na sensa ziliopita ambapo walimu ndo walikuwa wadau namba moja.
    Taarifa za ndani zinathibitisha kuwa hila hii wamefanyiwa walimu ili kukomolewa
    kutokana na kugoma.

    Swali:Mgomo wa walimu si ulikuwa unaratibiwa na CWT?
    Sasa kwanini waadhibiwe walimu??

    Wito:walimu mmegeuzwa na serikali hii km jalala na kwavile wao wameamua hivyo
    Shikamaneni kwa kugomea sensa nasi wanafunzi wenu tutawaunga mkono.
    Pili CWT wapozeni walimu hata elfu hamsini kila mmoja kutoka michango yao
    ili kuwapa moyo mana ktk hali ya kawaida wanaweza wasishiriki mgomo
    kwakuogopa serikali ya visasi kuwabania kwenye issue km za uchaguzi.

    Hali halisi:nafasi za sensa zimegeuka mtaji kwa watendaji wa kata wanauza majina
    Moja laki moja.
    Ushauri:serikali iache visasi na mtimanyongo kwa walimu kwani wameonesha utii
    wa sheria pale mahakama chini yajaji wa voda fasta kuharamisha mgomo
    waalimu walisitisha mgomo.
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    uteuzi wa wasimamizi ni wa aibu hauna vigezo, wasimamizi wa sensa masharubaru wamepewa mwanya kuchagua mtu yeyote. Huku mawilayani vurugu tupu, barua za wasimamizi zinagongana wengine walifukuzwa kwenye mafunzo na barua mkononi.
     
  3. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa walimu si ndio walio isaidia ccm kushinda uchaguzi kwa kuchakachua kura zetu . Amakweli malipo ni hapa hapa duniani mbinguni hukumu.
     
  4. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona watakoma kuringa, halafu chaguo lao la Mungu a.k.a THE MOST DHAIFU aliwadhihaki eti "AKILI ZA MBAYUWAYU, CHANGANYA NA ZA KWAKO" ha ha haaa!!!!! amaa kweli, FUMBO MFUMBIE MJINGA, MWEREVU.........................
     
Loading...