Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya waliochaguliwa kwa ajili ya zoezi la sensa ..mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lugano5, Aug 7, 2012.

  1. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Jioni hii majina yametoka kwa walioomba nafasi za ukarani kwa ajili ya zoezi la sensa,yamebandikwa jiji jioni hii urasimu umegubika katika suala zima la kuteua majina wengi wameteuliwa kutokana na kujuanajuana ....kama na wewe ni mmojawapo ya watu walioomba nenda kaangilie ...nawasilisha
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nmeona jina la john mnyika...vp mh. naye aliomba au ndio majina yanafanana
     
  3. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    labda kuna m2 anafanana nae jina ..mkuu
     
  4. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Networking is everywhere.
     
Loading...