Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majimbo ya Nyamagana na Geita yana nini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jjeremiah, Oct 12, 2010.

  1. j

    jjeremiah Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimepata tetesi kwamba kuna majimbo ya uchaguzi nchini ambayo kwa awamu mbali mbali toka uhuru hayana historia ya kupitisha wagombea kwa zaidi ya awamu moja, yeyote mwenye takwimu ama historia ya majimbo haya na mengine yenye kufanana na hayo aweke hapa jf
     
  2. m

    mosesk Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unataka kumpandisha presha Masha nini? maana anadai mgombea wa chama fulani siyo raia.
     
  3. G

    GRILL Senior Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nia yako ni nini unaweza kuuwa bila kukusudia au ukasababisha kutafutiwa sababu ya kutoitwa raia
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Safi sana maana watanzania tuko zaidi ya 40 million, tukipokezana kila baada ya miaka mitano wengi watafaidi na kujijengea msingi wa kujiajiri
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na tugawane keki ya taifa
     
  6. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wa nyamagana ni kama Tarime Mara, hawataki upuuzi kabisa, kuna wakurya kibao milimani ndo wapiga kura muulize Shomali alimwagiwa Tindikali naye aliwahi kuongoza kwa kipindi kimoja tu akatemwa. Masha afungashe vyake aende kukaa huko Carpri Point kwa vibosile ambako hawajui shida za watanzania wengi.

    Dialo ndo kawaweza kidogo naona wanamuona kama senator wa mwanza jamaa maana wanamkubali sana.
     
  7. g

    guta Senior Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hata Shinyanga mjini
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Yale yale!!!!! Unaingia kwenye siasa kutafuta ajira? Tofauti ya wewe na mafisadi ni ipi?
     
Loading...