Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majimbo ya chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safety last, May 10, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Wanabidii naomba tutoe hulka ya wananchi ktk majimbo ambayo chadema imeshida ubunge na udiwani ,wana haiba gani, wenyewe ni washindi ,kimaisha elimu ,mali ,kipi wanacho cha tofauti na watu wa majimbo ambayo si ya cdm na wakotayari kuiondoa cdm isipotimiza waliyohaidiwa??nawakilisha
     
Loading...