Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha Yangu Baada ya Kumpata Erotica

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SHIEKA, Aug 4, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Wapendwa wanachichat habari zenu? Leo ntafunguka na kujimwaga sana kuhusu mambo yaliyonitokea hivi karibuni. Mambo yalianza hapahapa chitchat niliporusha uzi huu: http://www.jamiiforums.com/jf-chit-chat/282963-imaginations-kama-erotica-leyla-mwenda-angekuwa-gelfrend-wangu.html. Uzi huu ulizua jambo moja kubwa; Erotica sasa ni wangu! Tangu tumeanza kuwa pamoja maisha nayaona kwenye mwanga tofauti kabisa. Nilikuwaga na stress za aina fulani, lakini baada ya Erotica kuingia kwenye anga zangu stress na feelings negative za maisha nlizokuwa nazo zimeyeyuka! Kila mara najisikia mwepesi na mwenye furaha sana. Unajua kilichotokea? Ni kwamba Erotica ni expert lover sijapata ona pengine. The way she hugs! The way she kisses! Halafu baada ya hapo akunong'oneze kitu masikioni weee! Mwanzoni niliona kama ndoto lakini sasa naanza kuona it's real and part of my life.Sasa ije mambo ya msosi. Sijui kasomea wapi mapishi bwana! Mie napenda sana ugali kwa samaki. Anavyosonga ugali mtamu jamani huyu mama! Tena kanifundisha kula ugali wa mhogo. Eeee bwanae! Aanze na mabusu halafu akusevie ugali mhogo! Unajiona uko mbinguni.Hizo stori sasa saa mnakula na pengine kwa bahati awepo shogaake mkubwa Kaunga! ambaye ni mcheshi sana. Ni raha juu ya maraha nakwambia.

    Lakini nionavyo kadri siku zinaenda Erotica anazidi kuchoka kwa sababu ya ujauzito wake. Ameshauriwa na dokta apumzike full yaani hata kuoga asiende bafuni. Ila yeye si mtu wa kupenda kukaa mahali moja. Hata hivyo kumpunguzia kazi mimi na Kaunga tupo kusaidia.

    Hivi karibuni kuna kitu klitokea na kitu hicho naona kama kimemuumiza sana, hata mimi pia. Nilimfuma na picha moja ya sex aliyopiga na mjamaa. Nilipomwuliza alipatwa na kwikwi kali kisha akamwita Kaunga azungumze nami. Nilielewa, nikamwambia aichome hiyo picha kwani inanipa shida. "Itachomwa tu shemeji usitie shaka" Kaunga aliniambia. Sijui kama imechomwa ila mahug na makisses yameongezeka mno

    Ni hayo tu wanachitchat. Kwangu yalianza kama uzi wa kawaida hapa ila yamegeuka kuwa makubwa! Naomba mtuombee!
     
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hongera zako aisee.....!
    Yaani matatizo yote yameyeyuka.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Mbona hujatuambia jinsi anavyodeka?

    [​IMG]
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli hayo ni mapenzi maana umeona picha ya sex lakini wala hukumaindi ila twakuonea wivu maana anaonekana ni mwanadada ambae kitandani shuhuli anaipenda :biggrin1: ndo maana hubanduki hapo haya sasa mwatarajia lini??!!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    we haya we! akikuchenjia uje tena hapa utoe taarifa kwa kirefu, ila kwa suala la kungonoka naona kweli ni professor huyo mtoto,ile lecture aliyotoa kuhusu mambo ya mapenzi kwa kutumia pen ni ya level ya Phd!
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahahahahahahahaha
    umeamua kujitokeza. Je angekuwa amepiga na wewe?
    Usijali picha tu!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Mi anachonifurahisha ni mapozi yake tu. Sijui yanaendanaje na mapozi ya Erotica

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hahaha watu wachokoz! Kipendacho roho Asprin hulijui hilo?!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    khaaaaaaaaaaaaa kweli kupendana raha aisee! haya bana ol the best! Erotica watoto wakizaliwa naomba tujulishwe lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Na kweli, kipendacho roho hula nyama yoyote ile. Si eti cacico eh?.. Khaa!

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Yaani wewe mchokozi! Jana nikazushiwa kashfa eti ulishawahi kunikagua! Thubutuuu!

    Afu usiwe unaniweka humu, nitamuambia PAW upate server ban, ohooo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Wazushi hao bana. Wakongwe hatukaguani bana.....

    Kiukweli sitaweka tena picha yako ila hebu tuambie hapa mlikuwa wapi na MwanajamiiOne?

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mi hata huu uzi wa HYGEIA sijauelewa vizuri

    kwa nini unahitaji maombezi yetu? LOL

    halafu jamani twendeni jeshini, wamalawi wanataka ziwa lote watu tupo chit chat? hebu tukajiandikishe huko![​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Baba V asema we haya we! akikuchenjia uje tena hapa utoe taarifa kwa kirefu, ila kwa suala la kungonoka naona kweli ni professor huyo mtoto,ile lecture aliyotoa kuhusu mambo ya mapenzi kwa kutumia pen ni ya level ya Phd!

    Kuchenjiana ni mambo ya kawaida katika maisha. Yanaponoga unasema na unasema pia yanapokuwa machungu.
    Ile lecture ya sex yenye kalamu nilimsaidia. Usione utomvu wa papai ukasema ni tui!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Baba V asema: "we haya we! akikuchenjia uje tena hapa utoe taarifa kwa kirefu, ila kwa suala la kungonoka naona kweli ni professor huyo mtoto,ile lecture aliyotoa kuhusu mambo ya mapenzi kwa kutumia pen ni ya level ya Phd!"

    Kuchenjiana ni mambo ya kawaida katika maisha. Yanaponoga unasema na unasema pia yanapokuwa machungu.
    Ile lecture ya sex yenye kalamu nilimsaidia. Usione tui ukadhani ni utomvu wa papai
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Umeona eh? Hajui ku do the needful asee...
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    Hahahahahhahahahahahahahahahhahahhahhahahhahahhahahaha
    Erotica atakuwa kakubali mapozi

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    Mizengo alishasema liwalo na liwe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Shemeki wa ukwelii HYGEIA mbona picha tulishaichoma long tym! Halafu kitu ninachokupendea ni uelewa wako na macare, yaani mpaka raha yaani. My Erotica is luckiest woman in the whole world.

    Ila unachoniboa ni uaminifu wako, khah yaani hata nikikukonyeza seriously unaipotezea kiutani! Wapi Kaizer, weekend ndio hiyo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Please Kaunga nikonyezepo na mimi basi...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...