Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha bora kwa Mtanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Oct 19, 2010.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ahadi nyingi zimekuwa zikitolewa na wagombea wa CCM kuwa wataboresha huduma za afya, huku JK naye akisema atapandisha hadhi baadhi ya hospitali kuwa za Rufaa. Huo muda waliokuwa nao walikuwa wapi?

    Sasa angalia maisha bora ya Mtanzania katika picha hapa.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah hawaoni aibu hawa jmni wagonjwa wawili wawili mhh
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Du - Si watawafundisha watu tabia mbaya?
     
  4. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Haaaa haaaaaa tabia mbaya vipi wakati watu washahalalisha kwa raha zao!!!!:A S thumbs_up:
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli inasikitisha sana, na hapo katoka kwenye kampeni kuwadanganya wananchi kuwa wakitaka maisha bora wachague chama chao.
     
  6. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusijali sana kwani wana"URAFIKI MZURI" na wachina ndio maana wametuletea hospitali yao ili tutibiwe kipindi hiki cha kampeni, baada ya hapo tukafie mbele.
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  7. p

    pierre JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaaaaaaaazi kweli kweli!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Halafu PEMBA...ulale na mwanaume mwenzio kitanda kimoja?Akikutoboa spika yako je?
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli hali hiii inasikitisha...! usishangae huyo mgombea wa sisiem kaja hapo na V8 tano ziko nje...!
     
  10. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muhimbili Hospitali ya Taifa na ya Rufaa wagonjwa wanalala chini. Hivi kitanda cha kulalia bei gani? Wanafunzi wanakaa chini shule za mkoa wa Dar karibu na ikulu. Dawati shilingi ngapi?.

    Chai 30 Bilioni.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Unamfunga jela aliyeiba kuku wa 5,000 kwa miaka miwili...kwa siku anakugharimu wastani sh.10,000 times siku karibu 500 ni sh.5,000,000 ambazo ni mara 1,000 zaidi ya thamani ya alichoiba...na unaweza kukuta hawa wezi wachanga wakawa hata 10,000 kwa hiyo ni karibu tshs 50bn/-...je ni vitanda vingapi hapo?(kitanda cha hospitali ni kama tshs 500,000)...laki moja
     
  12. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Uliyosema ni kweli. Hizi porojo za majukwaani this time hatudanganyiki.
     
Loading...