Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha bora kwa kila Mtanzania...?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Greek, Jan 10, 2011.

  1. Greek

    Greek Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mi naona kama tumekaribia kufika hivi..?
    Au nyie wenzangu mwaonaje?
    Kikwete you bloody bastard....!
     
  2. Greek

    Greek Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi gizani, migogomo kila kona, hali ya usalama huko A town kesho kitendawili etc. its a molten larva.
     
  3. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is a F***ked government rulled by F***ked Presedent.
     
  4. Mzee Msemakweli

    Mzee Msemakweli Senior Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu hapa Tanzania. Kila siku ni afadhari ya jana tabu kila kona ya nchi. Maisha bora kwa kila FISADI.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Maneno mbofu mbofu tu hiyo...hata siamini kuna watu walidanganyika nayo kwa mara nyingine!
     
  6. Marunda

    Marunda Senior Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JK HANA UJANJA. Alitumia fedha chafu kuingia madarakani. Leo hii ataweza wapi kukemea mafisadi wakati wamemfadhili kuingia madarakani?. We need serious people to mobilise tanzanian to bring changes. The only one is Dk. Wilbrod Slaaaaaa.
     
Loading...