Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LUPITUKO, Sep 28, 2011.

  1. LUPITUKO

    LUPITUKO JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wapendwa wadau naomba msaada wenu wa mawazo, hivi inawezekana kweli ukapata mapenzi ya kweli kutoka kwa msichana ambae hajaolewa na wewe umeoa na anajua hilo, lakini wewe(mwanaume) ukawa na upendo wa kweli kwake na kumsaidia kadiri ya uwezo wako?
    Nauliza hv coz mtu kutoka nje ya ndoa kunasababu nyingi na sidhani kama wote ni wahuni iwe mwanamke au mwanamke, kwa mfano tu mmoja kasafiri safari ya mbali na ndefu kupoza c ruksa? Mtoto kakosekana kwa sababu yeyote ile, Maradhi ya aina yeyote ile ambayo yanasababisha tendo la ndoa liwe gumu kama ajali vile, operation n.k.
    Ukiwa kama binadam mzima kbs lazima utahitaji tendo la ndoa smtime iwe isiwe, sasa lets say upo kwenye ndoa so unatafuta dem, utakuta unaishia kuchunwa tu manake unaonekana kuwa huna mpango endelevu kwake ingawa kiukweli unatatizo na unataka kutulia nae lakini bado madem hawafugiki kisa umeoa eti, jamani tuache kuwapenda hawa watu tuwe tunawatapeli tuuuu kama wao wanavyofanya?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    hata ndoa si kigezo cha love
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! ndo zakumegwa unaachwa! kila mwanamke anatamani na yy siku moja aolewe akue na familia yake!
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mapenzi hayapimwi kwa kigezo cha ndoa ... kwani unaweza kuingia ndani ya ndoa na ukagundua hukufanya uamuzi sahihi hivyo upendo ukapungua
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Relation na mme wamtu kamwe haina future, hata kama utampenda utampotezea mda tu na kumtumia hutamuoa hasa kama umeoa kwa ndoa ya kikristo,so km kakubali umtumie nawe kubali kuchunwa!
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Na ww si ukubali kutembea na huyo x wko ili umchune.
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo kinachoonekana ni mapenzi ya ngono tu
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ikimbie zinaa.
    OTIS.
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hadhi yangu sio ya kufanywa kidumu na njaa ya mpaka kuchuna watu sina.
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahahah kidumu huja chenyewe hakipigiwi debe
     
Loading...