Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahari bei gani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Varbo, Aug 15, 2012.

  1. Varbo

    Varbo JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 905
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Wana Jamii Forum naomba kuwasilisha hapa mbele ya jukwaa hili
    Nina mpenzi wangu kamaliza chuo now nataka nioe kabisa!! Tukiwa katika maongezi ya kawaida tu nikamdokezea
    Hivi mahari yako ni kiasi gani mchumba wangu kaniambia millioni nne!!Kiukweli na mpenda sana lkn naona hio pesa nyingi japo uwezo wa kuitoa nianao Je Ndio mahari za siku hizi zilivo? Naomba ushauri wenu wana JF
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Sasa anayetaja mahari ni yeye au wazazi wake?
     
  3. Varbo

    Varbo JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 905
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Yeye alinigusia wazazi wake ndio wanapanga hivo
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa uwezo unao, tatizo ni nini?

    Punguzeni ubahili. Princess wa Spain aliutoa mji mzima wa Bombay kwa Mfalme wa Uingereza kama mahari, itakuwa milioni nne hata gari hununui!
     
  5. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    4m mmmmmmh! Hapo napata Tuk Tuk mbili afu nakula buku 20 daily.. Kwa wiki 140000.. Kwa mwezi 560000.. Stress za nn!!

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni pm nikupe msaada wa mahari lakini uje na huyo mchumba wako
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Mahari ya Jazzy shi'ngapi?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unaonekana umepata mawazo? Pole

    kama huna hizo pesa mwambie kabisa wapunguze ili wewe uweze kum-afford lol

    ni nyingi ila sio mbaya sana, ni kama ng'ombe 30 tu.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hivi watu wanatoaga mahari hadi leo eeh? Kumbe kuzaa mabinti ni kabiashara kazuri. Jilipue baba, nakushauri utafute mtu mzima wa kabila lake akupe picha ya pa kuanzia.
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Mpige chini avimbe juu, hatakudai tena milioni nne.....staili mpya hii nakupa......(ni-pm nikupe ushauri wa ksheria)
     
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mtu ataumia sasa ivi
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mahari mpaka kiama kitasimama yatakuwepo tu.

    Kwa wengine mahari ni zawadi ya biharusi, kwa hiyo wazazi hawana chao.
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kumbe ng'ombe 30 ni milioni 4 tu! :(
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    inaweza kuwa hivyo.

    Bei ya ng'ombe wa mahari huwa sio kama anavyouzwa sokoni, anakuwa na bei ya chini zaidi.

    Hii huwa naona tunavyobargain wakati wa mahari.

    Sasa hapa kama ng'ombe sokoni ni laki mbili kwa msimu huu wa kiangazi, basi ng'ombe wa mahari anaweza thamanishwa kati ya 125,000 hadi 150,000.

     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mmmmh ni hivyo eee? Maana niliona humu JF ng'ombe wa kisasa wa maziwa kila mmoja anauzwa 950,000 na kuendelea hadi 1,350,000. Sasa hii ya milioni nne kupata ng'ombe 30 imenishtua na kunishangaza sana.

    Hebu nieleweshe mnavyo bargain wakati wa mahari inakuwaje? Mnakuwa mna bargain ng'ombe au thamani yake?
     
  16. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    20 cows only
     
  17. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aaaah,
    Pga mimba wew
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mahari inapaswa kubakia kama symbol ya heshima ya kumchukua binti wa wenyewe. Na sio biashara! Umuhimu ni kwenye kujuana pande mbili na kujenga upendo.

    Ukishalipiwa mahari 4M, unasubiria mume aendelee kukuletea perfumes na gari kama zawadi nyingine? Ndo maana hamuishi kunyanyaswa! Babangu akitaka 4M ya mahari nitamlipa mie mwanae, afu ataniskia bombani!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hahaha!
    Binti anauzwa kwa bei ya sokoni?
    Inabidi muangalie stock market that morning?
    Aisee! Kwetu unaweza ambiwa ng'ombe 10 lakini kila mmoja kwa bei ya tshs 1000 tu!

     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Unakusudia kusema kuwa badala ya mtu kutoa ng'ombe 10 anaweza kutoa elfu 10?
     
Loading...