Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazetini - Zitto Kabwe anavyolilia urais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jul 26, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG][​IMG]
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    BORA wasira aingie ikulu kwani ana msimamo kulikoni zitto
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zitto kweli anaulilia Urais .......Mwalimu nyerere alisema tuogope sana mtu anayeomba au kulazimisha
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwa kiwango kama hiki alichofikia Zitto hata kulalamikia bungeni ili ahurumiwe kwamba ndoto za urais zitimie ni bumu hatari sana. Yote mazuri aliyofanya yamefunikwa na hili kwamba ni jitihada za kutaka kuingia Ikulu si dhana ya kweli kutetea masilahi ya nchi.
     
  6. m

    majebere JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mbona slaa alilazimisha mpaka kusema inchi haitatawalika, sikusikia mtu aliemsema vibaya.
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Zitto Kabwe ni Mkongo ambaye anatumiwa na kiongozi mmoj anchi jirani kutimiza ndoto yao ya watutsi kuongoza eneo la maziwa makuu. Amefanya vikao kadhaa hapa Dar, Kigoma na hata Bukavu. Tuna wasiwasi huyu mtu anaweza kutumia hata mtutu wa bunduki kuingia Ikulu. Zitto ni mtu wa kuogopwa kwa usalama wa hii nchi.
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani inatawalika sasa?
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hatuwezi kuruhusu Nchi yetu itawaliwe na mkongo bali tunataka mtanzania halisi. Full stop.
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dr. Slaa hajawahi kuomba kugombea urais, hata ubunge aliombwa na wanakaratu agombee.

    Slaa alishachukua form ya kugombea ubunge jimboni mwake, alilazimika kwa shingo upande kukubali shinikizo la uongozi wa chama chake kumwomba agombee urais. We unapotosha ukweli.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Huyu ndiye first lady wetu mtarajiwa.
     
  12. M

    Mkandara Verified User

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kisiasa alipoteleza Zitto ni kusema manenoa haya Bungeni.. Pale it's not about me na swaga zake...Nafikiri anaanza kampeni vibaya hata kama kweli ndio nia yake..Hii ilitakiwa ndani ya chama chake apate support kwanza ndani hata kama angepata maadui pia.
     
  13. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Jamaa ni janga chadema nshasema nasitaacha kusema hafai kwa ushauri aanze kujenga familia kwanza kuwa rais labda wa ccm na sio chadema hafai ata kidogo. Ni mbunge tuu kilasiku ulaya akiwa rais si atamzidi baba ritz1?
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkandala umeona sasa hali halisi. Kuna kitu kisicho cha kawaida sana kwa Zitto, na hili ameshawahi kutamka mara nyingi sana, ni dalili mbaya kuhangaikia bila kutafuta utendajiwa ambao utamfanya wananchi wamwamini. Wengi walikuwa na mtazamo mzuri sana lakini sasa inaelekea kutifuka kutokana na alivyoharibu bungeni.
     
  15. B

    Bob G JF Bronze Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanaopitisha mgombea Urais CDM wako kimya tusiohusika tunaumiza vichwa kisa Zitto kabwe katangaza nia! Jamani hata mwendawazimu anaweza kutangaza nia kwani ndo atakuwa Rais? Mi nakumbuka Marehemu Mzee Mwasanguti aliuza ng'ombe wake kwenda kununua fomu ya kuomba achaguliwe na ccm kwenda kugombea urais, hawa watu wapo na wataendelea kuwepo
     
  16. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila lakheri Zitto tuko nyuma yako. Kama Mungu amepanga itakuwa tu!
     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kwanini gazeti la Tanzania Daima liko negative sana kuhusu Zitto? eti "Urais Unamtesa Zitto".
    Gazeti la Mwananchi limeandikaje habari hii?
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Rais wa nchi si wa Chadema au CCM au sijui chama cha Mtikila na mzee mapesa, ni Raisi wa nchi ya Tanzania. Sisi tuna haki ya kujadili na kufanya upembuzi akama anafaa au la kwani ndio wapiga kura. Tukiacha bila kufanya uchambuzi ndio haya ya kuangukia wa chini ya kiwango kutinga magogoni kisha kuwa mtalii muda wote wa urais kuijua dunia wakati wananchi wanataabika hawana hata senti ya kununulia kitumbua atulize njaa.
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kuna magazeti kadhaa ambayo yamenukuliwa si Tanzania Daima tu.
    [​IMG]

    Zitto ang'ang'ania urais

    [​IMG]

    Zitto aulilia urais
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Zitto kweli ana lilia urais
     
Loading...