Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mafunzo mafupi kwa graduate kupata waalimu wengi haraka

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mamabaraka, Jan 30, 2012.

  1. m

    mamabaraka Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    serikali kila siku inalalamika uhaba wa walimu, mi mtazamo wangu watu wengi tumemaliza vyuo na tuko mtaani tunasota hatuna kazi. Kwa nini serikali isifikiri kutoa training fupi kwa graduate wa chuo yeyote aliye tayari hata miezi 3, au sita harafu wakawaajiri kama waalimu wa sekondari? Ni mtazamo wangu.
     
  2. B

    Baba Dorcas Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani kakwambia kua hakuna walimu wa kutosha, wangekua hawatoshi s wangeajir wote? Mbona walimu mahiri 2po mtaan tu tunasota? Ccm haina nia njema na nchi hii. Inaonekana viongoz wetu ni mamruki wote!
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwa nini usingesomea education ndugu ueleweke kama ni mwalim sasa hujui hapo pesa inahitajika.
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Walimu wapo wengi sana mtaani ndugu yangu,ila serikali yetu haina nia ya dhati ya kusimamia suala la elimu,wamejaza politiki kila kona hata katika mambo muhimu ya taifa hili
     
  5. M

    Mayongeyonge Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ualimu ni zaidi ya maalifa(subject matter)so hilo unalosema lilisha fanyika(induction course)kwa fm6 leavers.ikaonekana kupingwa kila kona
     
  6. m

    mamabaraka Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa kama walimu wapo wanasota kutafta kazi kwa nini wanasiasa wanaimba tz kuna uhaba wa walimu badala kuajiri waalimu? Unakuta shule ya kata ina walimu wawili. Ny sielewi Tanzania kizazi cha wanetu itakuwaje kama leo hii hali ipo hivi.
     
Loading...