Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wa Chadema watwangana Moshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBE, Oct 25, 2012.

  1. K

    KIBE JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MADIWANI wawili wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), katika Manispaa ya Moshi, Kilimanjaro juzi walitwangana makonde huku kiini kikitajwa kuwa ni gari la Mstahiki Meya. kisa cha kupigana ni ubishi juu ya nani anastahili kupanda gari hilo la Meya ( mwananchi ..25/10/2012.

    MATOKEO YA M4C HAYO WANAGOMBANI KUPANDA GARI YA MEYA ...JE MKICHUKUA NCHI SI MTAGOMBANIA WOTE MKAKAE IKULU
     
  2. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii nayo umeona ni story???Una lako jambo gamba mkubwa wewe....ptyuuuuuuuu!!!Tupa kuleee.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wasalimie kuzimu pamoja na fikra zako mfu.
     
  4. y

    yaya JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hujawahi katika maisha yako kuona au hata kusimuliwa watoto wa baba na mama mmoja wakigomabana au hata kukipigana?
     
  5. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Acha unafiki wewe, hao madiwani walipoulizwa gazeti la Mwananchi, juu ya ugomvi huo walikana kwamba hapakuwa na ugomvi kati yao wala hakuna jambo kama hilo, hizo ni propaganda zenu magamba mkiongozwa na Mwenyekiti wenu wa madawani magamba Moshi Bw MWITA.

    Hata mfanyeje hamuwezi kuing'oa CHADEMA Moshi, kajaribuni kwenye miji mingine ila si Moshi.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni kitu cha kawaida katika maisha ya binadamu,hata meno ya binadamu katika kinywa chake ugongana,na kugongana huko haina maana kuwa hayapendani!
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    He he heeeeee kumekucha , waache wafu wawazike wafu wenzao. Hapo bado hawajapewa nchi, siku wakipewa nchi watagombea mpaka hazina ya nchi na kugombea rasilimali za nchi. Tuliisha sema cdm iko kwa maslahi binafsi na si ya nchi, kalagabaho !
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa kawaida ukiisha muona mtu anabisha mpaka povu la mdomo linajaa, basi ujue habari hiyo ni ya kweli, ndivyo ulivyo fanya ww sasa
     
  9. K

    KIBE JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mkikata ukweli ndo huo hakuna kuficha siri hapo limesanuka..tatizo lenu mnajiona kuwa CDM ni chama safi kuna wote vimeo tu ..kweli muda huu mnagombania kupanda gari la meya???dahh.sa hii nchi mtaweza kuingoza kweli ninyi watu si mtaaja ikulu sasa kila mtu atataka ake hapo..... kubalini ukweli CDM...
     
  10. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msikiti wa Kwamtoro Kariakoo haupiti mwezi mzima bila kuchapana.Tena wakati wanachapana ukifika huwezi kugundua nani sheikh,imamu,ustadhi wala muumini wa kawaida.sembuse madiwani.
     
  11. K

    KIBE JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani humu ni usawa tu habari zote tunaweka ..mana mnakuwaga mbelembelee kuweka za ccm.... Sasa ngoma hiyo mnagombania gari ya meya mnatutia mshaka ninyi watu cdm... Mezeni nzima nzima hiyo..
     
  12. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    washaanza kuvimbiwa na vipesa vya halmashauri,eeeeeeeeeeeee Bwana Mungu Muumba wa mbingu na nchi,iepushe "inji" hii na hawa walafi na mafisadi CHADEMA
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,089
    Likes Received: 3,632
    Trophy Points: 280
    wanaonyesha wana uwezo mkubwa sana wa kusimamia wanachoamini kuwa ni sahihi, nawapenda sana chadema kwa sababu katika uongozi wao hawaonyeshi kuwa na kolabo ili kutufilisi, jambo ambalo ni faida kwa taifa.
    hongera madiwani kwa kutushirikisha kusimamia fikra kwa stail hiyo

    KIPAMBANUZI;
    hakuna mwana ccm hata mmoja anayehoji uhalali wa ccm kutumia magari ya serikali kwa shughuli za chama. wote wanakubaliana kuihalifu sheria.

    wana ccm wote wanakubaliana kwa vitendo kufisadi mali za taifa.
     
  14. K

    KIBE JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu hawa CDM wanajipambanua et tunaweza ongoza nchi hakuna kitu wanafiki tu..MWANZA TAYARI IMEWASHINDA NA SI MUDA MREFU 2015 HAIFIKI MOSHI NAKO KUTAWASHINDA ..
     
  15. m

    masomo JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hili ni ligamba.
     
  16. K

    KIBE JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halmashauri za moshi na mwanza ndio ilikuwa kipimo tisho cha cdm kweli wanaweza ongozi hii nchi au la..tumewaa hizo halmashauri lakini zimewashinda ...sasa kama kasehemu kadogo mnagombana hivyo sa mkipewa nchi... Kijapangeni upya cdm huo ndo ukweli..
     
  17. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm nao wamekuwa kama wapinzani,wanatafuta tu madhaifu ya cdm badala ya kutakeleza ahadi.
     
  18. m

    malofyo Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    njaa ndizo zinawasumbua, wanajua sana anayepanda gari la meya hapa moshi mara nyingi ukishuka Meya hakuwachi patupu, angalau watoto wanaenda choo.
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa ni mpuuzi. Ameikatisha hiyo habari ili wajifurahishe na magamba wenzie. Hata hivyo haitawasaidia sana. Chama wanachokishabikia kimeshakufa zamani!
     
  20. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hebu angalieni video hii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...