Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madereva wa Daladala Jijini Mwanza wagoma.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PrN-kazi, Mar 29, 2012.

  1. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kutokana na ongezeko la bei ya maegesho ya magari hususani daladala madereva wa daladala wameamua kuweka magari yao kando.

    Watu wanaangaikia wanatembea kwa mguu masafa marefu:
    Je, Tutafika????
    Source: Star TV 1215hrs.
     
Loading...