Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madeni Shamte Kipande Akaimu Ukurugenzi mkuu TPA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumanho, Aug 23, 2012.

  1. Jumanho

    Jumanho Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera sana Eng. Madeni Shamte Kipande kwa kuteuliwa kuchukuwa nafasi hiyo nyeti na juu kabisa katika taasisi za umma nchini. Kwa ninavyomfahamu mimi ninauhakika mamlaka ya bandari imepata kiongozi shupavu, jasiri, makini mwenye kuthubutu pia mwenye upeo wa hali juu. Tunatumai utaiongoza mamlaka hiyo kupiga hatua kubwa sana.
     
  2. S

    Shiawase Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Aliyekuwepo kaondolewa?
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hongera bw. kipande! Vipi huko mwakyembe hakuweka mkono wake kama atcl?
     
  4. Jumanho

    Jumanho Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mgawe ametolewa nafasi yake imechukuliwa na Eng. Kipande
     
  5. S

    Shiawase Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Du! Kazi kweli kweli!
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiwa mkurugenzi wa mamlaka ya bandari hakuna cha ufanya kazi bora wala uadilifu atakula hela kama wenziwe atajijazia mali na fedha ka waliomtangulia mi nampa hongera kwa kupata cheo cha ulaji kwa kua hata wangeniweka mimi ningekula vibaya mno....
     
  7. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,798
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Mgawe keshanyea kambi
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Apo mwakyembe hajaweka ndugu yake!
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ingekuwa ni busara kama unaweka na CV yake wengine hatumfahamu, najaribu kugoogle wap/ hebu weka CV kama vp tumpongeze amala!
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mkuu, inaonekana unamkubali sana huyu Shamte. Tupe kidogo wasifu wake basi.
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Walikuwa wanamtaka mtu wao sasa wamempata ili waweze kutuibia vizuri na wamepanga akiondoka Kitilya TRA, wampeleke mtu wa sampuli ya Ramadhani Dau ingawa fani yake ni marketing.

    Endeleeni tu kuigawa hii nchi kwani matunda ya sera zenu chafu mmeishaanza kuyaona kwenye sensa.
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    This Day Magazine: Just In: Dkt. Mwakyembe amsimamisha kazi Mkurugenzi Mkuu wa Bandari
    ust In: Dkt. Mwakyembe amsimamisha kazi Mkurugenzi Mkuu wa Bandari



    [​IMG]
    Waziri wa Uchukuzi Dkt. Harisson Mwakyembe amemsimamisha kazi Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Usimamizi wa Bandari-TPA-Ndugu Ephrahim Mgawe pamoja na wasaidizi wake wawili ili kupisha uchunguzi wa tuhuma zinazowakabili.

    Wengine waliosimamishwa ni Meneja wa Mafuta ya Ndege Kurasini, Meneja wa JET na Meneja wa Oil Terminal kutokana na tuhuma za kupotea kwa mafuta na kuidanganya serikali kuhusu mafuta masafi na machafu.

    Kutokana na kuwasimamisha kazi Wakurugenzi hao Dkt. Harisson Mwakyembe amemteua Injinia Madeni Kipange kukaimu nafasi ya Mkurugenzi Mkuu wa TPA.

    Kufuatia tuhuma hizo zinazofanywa Bandarini Dkt. Mwakyembe ameunda Tume wa ya watu saba kufanya uchunguzi kwa wiki mbili na kumpelekea taarifa ofisini kwake ili kubaini ukweli wa tuhuma hizo zikiwemo za wizi.

    Pia ameagiaza kufikia Septemba Mosi mwaka huu malipo yote yafanyike benki ili kuondoa rushwa na wizi unaofanyika ndani ya Mamlaka hiyo.

    Waziri Mwakyembe anachukua hatua hizo kutokana na wwadao wengi sasa hawaitumii Bandari ya Dar es salaam kupitisha mizigo yao kutokana na kutokuwa na inami na watumishi wake hatua inayoifanya serikali kukosa mapato.

    Pia ameagiza kusimamishwa mara moja kwa Kampuni ya Singilimo ambayo inajihusisha na kazi ya kubeba mafuta machafu na badala yake itafutwe Kampuni nyingine.
    [​IMG]
     
  13. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyu kipanda siyo yule aliyekuwa tanroads? Alianza kama rural road engineer-mbeya, regional engineer-kilimnjaro, baadaye mkurugenzi wa mizani -tanroads. Si-comment chochote, lakini nyie mnafahamu yaliyojiri huko mizani
     
  14. k

    kabombe JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 7,698
    Likes Received: 2,873
    Trophy Points: 280
    Kama ni huyu 'kichaa' bandarini habaki mtu.Aliwahi kumtupia mwarabu dola zake laki 1 usoni na kumfukuza kama mbwa...kisa mwarabu kapigwa faini milioni 400 kwa kuzidisha uzito.

    Pia Azim dewji na boti zake 2 zilizidi upana na uzito zilikua ziende ziwa victoria kwa malori kisha zitoswe majini...jamaa alitia ngumu hadi waziri mwandosya kaja lakini wapi...kila ajaye anamfunulia vifungu vya sheria.ilibidi muhindi apele boti mombasa kwa bahari
     
  15. Jumanho

    Jumanho Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwenye red hapo ni Kipande, Hapo kwenye red ya pili hajawahi kuwa mkurugenzi wa mizani tanroads, bali ni Mkurugenzi wa Idara ya Usalama na Mazingira, Wizara ya Ujenzi nafasi ambayo alikuwa anaishikilia mpaka anateuliwa kuchukua nafasi hii ya sasa. Ila haswaa ni huyo unaemfahamu
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Wasifu wake kama ni Mwanachama wa CCM ni Mwizi fisadi la kufa mtu
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mnh. Tanroad nayo inaweza ikatoa mtu makini na malosoloso yote haya nnayo yafahamu mimi??
     
  18. s

    slufay JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wezi pia cdm wapo tlp nccr mim watz walioenda shule kuanzia stashahada 99.9% wezi
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    lakini hawafikii wa CCM
     
  20. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo huwa naiona vita dhidi ya ufisadi inayoendeshwa na hawa magamba ni usanii mtupu. Kwanza Hosea alikuwa wapi siku zote? Hakuzijua tuhuma hizi na kuwakamata mara moja akina Mgawe na kuwapeleka mahakamani?

    Pili hao wachunguzi aliyowateua Mwakyembe, jee wamepewa hadidu za rejea za kuchunguza akaunti za benki na mali za watuhumiwa na kuzikamata mara moja?

    Mie naona ni usanii mtupu!!!!
     
Loading...